maybe_tell

Máy tình của mình có tình trạng là khi download ở youtube bằng IDM thì nó toàn download file .webm

các bạn giúp em với!

---------- Bài thêm lúc 11:20 ---------- Bài trước là lúc 10:41 ----------

Ko ai giúp lun!

hoa_tigon139

Bạn convert lại webm sang định dạng khác là được mà . Mà webm dùng googlechrome xem được đấy

Bạn convert lại webm sang định dạng khác là được mà . Mà webm dùng googlechrome xem được đấy Convert thì nói chuyện gì? Mất time lắm, còn để xem nó .webm thì windows media player cũng xem ngon lành có gì đâu! Tội mỗi em bực mình với cái file này thôi!

cunpurk

- Đây là cách của bạn: Mình đâu có bảo cần tìm IDM bản mới nhất đâu? Mình luôn dùng bản mới nhất mà? Lý do tại sao download trên youtube lại chỉ có file .webm, Trong khi máy thằng bạn em là file mp4 và flv ?

Savino

ban vao roi tat che do html5 di la duoc! o phia duoi cung y! thank pro...................

Farnham

ban vao roi tat che do html5 di la duoc! o phia duoi cung y! Thank nhé.

suachuadam_0306

trường hợp của mình giống hệt như của bạn, khổ nỗi lại thêm kai vụ tải về không đọc được file video WEBM, trong khi 1 số video khác kung định dạng đó lại đọc được bình thường, nói túm lại là nó cứ chập cmn chờn, mình tải video trên youtube và sử dụng KMP, WMP, MCP để nghe và xem. Mình đã dùng các cah mà các bro đã chỉ nhưng vẫn không ăn thua, khi vảo đường link "http://www.youtube.com/html5" để tắt chế độ html5 thì nó báo như sau:file:///C:/Users/Dang%20Luong/Desktop/Untitled.png

Các bro chỉ cách mih khac phuc với

trường hợp của mình giống hệt như của bạn, khổ nỗi lại thêm kai vụ tải về không đọc được file video WEBM, trong khi 1 số video khác kung định dạng đó lại đọc được bình thường, nói túm lại là nó cứ chập cmn chờn, mình tải video trên youtube và sử dụng KMP, WMP, MCP để nghe và xem. Mình đã dùng các cah mà các bro đã chỉ nhưng vẫn không ăn thua, khi vảo đường link "http://www.youtube.com/html5" để tắt chế độ html5 thì nó báo như sau:

"Trình phát HTML5 hiện được sử dụng khi có thể"

trong khi minh chưa hề thao tac đóng bật hay tắt j chế độ đó cả.

Các bro chỉ cách mih khac phuc với