Mình mới cài kaspersky cho android nhưng ngốn ram nhiều quá. Giờ muốn gỡ mà không có cách nào gỡ ra cả, Mình vào setting remove mà không được. Bạn nào biết chỉ giúp mình với

Hamnet

Menu > Settings > Applications > Manage Applications : thử vào đây coi gỡ được không ! cái này bạn qua bên box chuyên dụng của mobile _ android

Nếu bạn dùng link2SD thì vào link2SD, chọn Kis/ chọn hành động/ chọn xóa đi

Đã làm và đã thành công. cài Kis ngốn ram, máy báo bộ nhớ đầy hoài à

fatdragon31

Menu > Settings > Applications > Manage Applications : thử vào đây coi gỡ được không ! cái này bạn qua bên box chuyên dụng của mobile _ android cách này đx nhé bạn

quangtrungks7a

ban vào menu=>cai dat=>vi tri và bảo mật => chon trinh quan ly thiet bi , tắt dau tích o phan kapersky đi rồi trở ra vao ung dung go bo nhu binh thuong. Minh vừa bị nhung may mò ti ra luon may qua, dang lo dt đi muon mà

thaipvep

ban vào menu=>cai dat=>vi tri và bảo mật => chon trinh quan ly thiet bi , tắt dau tích o phan kapersky đi rồi trở ra vao ung dung go bo nhu binh thuong. Minh vừa bị nhung may mò ti ra luon may qua, dang lo dt đi muon mà
****** thang lon nay no lua dao , bo di xong roi thi no bat nhap cai pass cua kav deo biet cai lon gi đmm

Các chủ đề có liên quan khác