bduycong

các bạn ui em đang dùng bản office 2007 nhưng nhỡ may update bây giờ không office nó có thêm cái mục thông báo "bản office này không chinh hãng",hiện em vẫn dùng bt chưa có vấn đề ji cả,em muốn hỏi là bị phát hiện như vậy thì có sao ko? và bây giờ nên lam thế nào ah!

mong các bạn chỉ giáo giúp!

lehongtrinh2001

hehe..chuẩn bị cài lại máy đi bạn. Thường thì sost nào của MS bị phát hiện là fake thì bất quá 5 ngày máy bác sẽ chạy chậm như rùa. Còn nguyên nhân thế nào thì mình bất dám nói, mời các bạn nào gan dạ thì bổ sung...

nhalamvuon

dơn giản thui bạn ơi và tốt nhất là cài lại đi, dùng mấy phần mềm chuyên dụng để gỡ bỏ cho sạch và cài lại là ok, bất được thì cài lại win, và chỉ có hia cách đó thui bạn à. Còn nếu không thấy phiền phức gì thì kệ nó thui. Chúc bạn thành công!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

dơn giản thui bạn ơi và tốt nhất là cài lại đi, dùng mấy phần mềm chuyên dụng để gỡ bỏ cho sạch và cài lại là ok, bất được thì cài lại win, và chỉ có hia cách đó thui bạn à. Còn nếu không thấy phiền phức gì thì kệ nó thui. Chúc bạn thành công!

chặc chặc! thế này thì chết chắc rồi em còn update cả windows XP nữa cơ.up xong bất thấy báo gì tưởng ngon lành.ẹc ẹc!!

Rye

Cứ xài đi, rồi đến 1 ngày nào đó nó không cho xài nữa. Kiếm bản 2010 cài vào, nó sẽ gỡ 2007 dễ dàng. Xài 2010 cũng được, hay là kiếm bản 2007 Blue cài vào lại là ok!

Các chủ đề có liên quan khác