Berresford

Cách làm thì của 1 người trên mạng mình chỉ thêm cho ctrình thêm phong phú thôi. Ai có rồi thì đừng cười nghen

Penn

sao có mỗi VTV1 vậy bạn mình down về giải nén thấy có 1 book mởi ra có chương chình VTV1 thôi

sorry mình xem trên media 11 nhưng bất ấn abutting lên bất biết .very good

andoangian

Thank dai ca rat nhieu.em online mai ma không xem dc ti vi.dai ca kiem o dau ra cai phan mem hay vay.

Kulbert

Có nhìu kênh mà, đâu riêng jì VTV1. Trong đó bao gồm HTV7,9/VTV1,2,3,4/VTC1,2,3,4,5/DN1,2 và 1 số kênh biển ngoại....Chắc bạn xài WMP cũ, bạn amend lên 10 hay 11 đi

Chago

Sem TV online thì có không số sofft (xin lỗi bồ nghe) nhưng có loại gì mà không phải trả nhiều cước Interrnet không vậy?..mình thuê bao theo dung lượng ..vừa rồi dùng bendable sem mới 1 fim mà vừa đến gần 1 G...chết tiền...

vi_vu_thangngay

Cái nè hay đó nhưng cho em hỏi có cách nào để lưu lại trên máy tính của mình được không? để có chương trình nào hay còn có thể coi lại đó mà. Nếu có cách nào xin chỉ cho em với! acknowledge you trước

Berke

cũng được , nhưng có vài kênh bị lỗi , chả xem được , ví dụ vtc1 ,2,3, hic hic , mấy kênh tui thích

Piero

thế là mất ngoại hạng rồi, có mỗi kênh đáng xem. tiếc thật

Briggebam

ko phải bị lỗi đâu bạn, mà link của kênh đó quá tải hay bi vấn đè jì đó. Đợi 1 thời (gian) gian sau bạn xem sẽ được thui, mình còn vài ctr cũng khá hay hôm nay lên allotment cho các bạn xem thử. Nếu bạn nào có cái hay hơn thì allotment lại cho anh em cùng thưởng thức nhé,cảm ơn!

<---Download file

Các chủ đề có liên quan khác