melody_a4

Theo các bạn thì chương trình nào nghe nhạc, xem phim là tốt nhất (cả về chất lượng âm thanh và hình ảnh)

thuy_duong2207

Mình dùng KMPlayer
KMPlayer is no1
Vì chưa dùng Herosoft và Cyberlink Power DVD bao giờ

--------------

Window media player vẫn là số 1 .
+ Giao diện đẹp .
+ Đơn giản thuận tiện .
+ Cài thêm codec thì chạy Ok hết tất cả định dạng.
+ Được window hỗ trợ tối (nhiều) đa .

Vậy là quá đủ rồi .
Cài nhiều làm quái gì cho nặng máy nhỉ ?

Tớ sài jetAudio dể sài lám tiện nửa, 1 phiếu cho jetAudio nhoa bạn!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Tớ sài jetAudio dể sài lám tiện nửa, 1 phiếu cho jetAudio nhoa bạn!

còn các bạn thì sao?

dap_xe_ra_pho

Cũng từng xài qua các soft trên nhưng hiện tại xài Cyberlink Power DVD nhiều hơn nên vote cho nó.

kiniem_12

đồng ý WMP thông dụng, xin lỗi các bạn mình post thiếu chương trình mong các bạn bỏ qua nghe

papillon_1411

WMP chỉ thông dụng thôi chứ về chất lượng hình ảnh và các tiện ích còn nhiều hạn chế.

lequy_1996

ok, cùng ya với bác về chất lượng hình ảnh của WMP không bằng các chương trình khác nhưng giao diện thân thiện và dễ sử dụng hơn

pm_kute

fb2k để nghe nhạc lossless và mega code để xem phim hd.
90% dân audiophile nghe fb2k đấy

cobelemlinh89d

Vote một phiếu cho JetAudio. Soft này xài sướng thí mồ. tất cả tất cả dịnh dạng file nhạc đều play dc tuốt kể từ: mp3,wav,wma,...,đến flv,mp4,..... giao diện lại OK nữa cộng thêm vào đó cái trong Jet có sử dụng Hotkey, sử dụng sẽ đơn giản hơn khi mình vừa chơi game vừa nghe nhạc.hehehe.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C chương trình "kẻ cắp noel" của Thế Gớii Di Động này có có cách nào hack không ạ? e muốn có quà hix InterNet 2
S E nghịch trong GPEDIT.MSC giờ thì không vào được bất cứ chương trình nào trong máy . help!! Thủ thuật tin học 1
C Có chương trình nào Chong sao Chép các tâp tin (vidio ,hinh.....) nhưng vân chuy cập và mơ được trên An toàn - Tối ưu hệ thống 2
P Lãi suất ngân hàng nào cao nhất hiện nay và ngân hàng nào đang có chương trình khuyến mại Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 5
C Bạn nào có thể cho mình biết về world-nets và chương trình follow me được không ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Ngân hàng nào có lãi suất tiền gửi cao và các chương trình khuyến mãi tốt nhỉ Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 6
T Chương trình cho vay ở Prudentiel như thế nào? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Em bị bệnh nói lắp rất mong chương trình tìm gíup em có thuốc nào mà trị bệnh được nó không? Sức khỏe 6
C Mua laptop để sử dụng các chương trình đồ họa như autoCAD 2D và 3D, photoshop thì nên mua loại nào? Hỏi đáp Tin học 0
Y Em được biết hiện tại đã có chương trình học trực tuyến thì phải làm hay đăng kí như nào để có thể h Hỏi đáp Tin học 1

Các chủ đề có liên quan khác