các bạn nào biết phần mềm quay phim màn hình mà thu phóng được chỉ mình với, mình định làm một video tutorial có những chi tiết cần phóng to tks!

dongnai22003

thu phóng thì bạn có thể dùng camtasia studio nhé. khi cài xong sẽ có camtasia recorder để quay phim màn hình rồi dùng camtasia studio để thu phóng, ghi chú, chỉnh sửa và tạo video

thân!

deathnoteetou

mình đang xài Active Presenter có chức năng Zoom n Pan nhưng chỉ chọn được điểm bắt đầu zoom nhưng không biết chọn điểm kết thúc zoom như thế nào (có nghĩa là khi mình chọn điểm bắt đầu zoom thì từ đó đến cuối video đều zoom hết) các bạn ai có xài phần mềm này thì hướng dẫn mình với!

xuan_phong

mình đang xài Active Presenter có chức năng Zoom n Pan nhưng chỉ chọn được điểm bắt đầu zoom nhưng không biết chọn điểm kết thúc zoom như thế nào (có nghĩa là khi mình chọn điểm bắt đầu zoom thì từ đó đến cuối video đều zoom hết) các bạn ai có xài phần mềm này thì hướng dẫn mình với! phần mềm này thì mình chịu...nếu như bạn dùng camtasia studio thì sẽ chia thời gian từng khoảng.bạn thích chỉnh sửa zoom in - out lúc nào cũng được

mình đang xài Active Presenter có chức năng Zoom n Pan nhưng chỉ chọn được điểm bắt đầu zoom nhưng không biết chọn điểm kết thúc zoom như thế nào (có nghĩa là khi mình chọn điểm bắt đầu zoom thì từ đó đến cuối video đều zoom hết) các bạn ai có xài phần mềm này thì hướng dẫn mình với! Bạn dùng Giúp xem phím nóng của nó , ngưng hay bắt đầu đều có phím nóng

Các chủ đề có liên quan khác