Trước tiên thì không đúng box mong mod dời dùm mình, đừng xóa, Thank mod nhiều

Mình dùng Onkey Ghost để ghost windows 7 vào ổ C, vậy ổ C của mình cần ở định dạng nào là tốt, không bị lỗi ? NTFS hay FAT32

Với lại đang dùng windows xp thì bung ghost windows 7 được không

Thông cảm mình chưa dùng ghost bao giờ

Thanks mọi người trước.

haivan13_6

1. NTFS sẽ ổn định hơn rất nhiều so với FAT32 bạn nhé.

2. Được bạn nhé

chjken_b0y2904

bạn cứ Ghost cho dù đang dùng windows xp nhưng chỉ cần cấu hình đủ yêu cầu là được nhá

vodoi_vksk00

E đang dùng windows 8 muốn ghost về windows xp được không ạ

E dùng norton 11.5.1 cài vào ổ c nhưng lúc khởi động lại máy không biết vào phần ghost kiểu gì ai giúp em được không ạ

trungnhutinfor

được bạn nhé, đơn giản là bạn tải bản ghost windows xp về rồi dùng onekey ghost bung ghost là được thôi E đang dùng windows 8 muốn ghost về windows xp được không ạ

E dùng norton 11.5.1 cài vào ổ c nhưng lúc khởi động lại máy không biết vào phần ghost kiểu gì ai giúp em được không ạ

MacQuaid

trong máy mình có bản XP_SP3.GHO rồi mình không biết tải onekey ghost ở đâu cho an toàn cả tải trên mạng về toàn bão virut hicc. bạn có link nào tải onekey ghost không được bạn nhé, đơn giản là bạn tải bản ghost windows xp về rồi dùng onekey ghost bung ghost là được thôi

Barra

bạn tải ở đây nhé: trong máy mình có bản XP_SP3.GHO rồi mình không biết tải onekey ghost ở đâu cho an toàn cả tải trên mạng về toàn bão virut hicc. bạn có link nào tải onekey ghost không

Các chủ đề có liên quan khác