ducdat1309

tình hình là idm của mình hiện ntn các bạn dịch hộ mình xem lỗi gì chứ gg dịch không hiểu gì hết á

thi1706

Nếu tải tất cả link nào cũng bị thì bạn xem lại IDM có thiết lập proxy không hay anti virus chặn IDM, còn chỉ lỗi 1 link part4.rar này thì do link bị lỗi hay là bị chặn do nhiều lý do khác nhau mình không rõ

smile_at_me_22

Cái trang chứa file mà bạn download, nó không cho phép down 2 luồng cùng lúc (2 luồng ở đây là do: 1 của trình duyệt và 1 của IDM (có thể lúc ấy IDM cũng đang mở 8 luồng riêng biệt nữa)).

Hãy vào IDM Option, thiết lập cho IDM đừng có "Start downloading Immediately while displaying "Download file info" Dialog"

hay thiết lập thêm cho IDM download chỉ còn 1 luồng (thay vì 8 hay 16 luồng bạn đang có).

Nếu trang web này quá khó tính, nó không cho phép IDM nhào vô, thì bạn hãy tạm Disable IDM đi bằng cách:

Vào IDM Option, gỡ bỏ đánh dấu ở trình duyệt nào bạn đang xài để download.

________

Test từ từ theo cách trên rồi báo kết quả lên xem sao.

Mà, trang download của bạn là trang j? Sao không wăng link lên để bà con test dễ hơn.

Cái trang chứa file mà bạn download, nó không cho phép down 2 luồng cùng lúc (2 luồng ở đây là do: 1 của trình duyệt và 1 của IDM (có thể lúc ấy IDM cũng đang mở 8 luồng riêng biệt nữa)).

Hãy vào IDM Option, thiết lập cho IDM đừng có "Start downloading Immediately while displaying "Download file info" Dialog"

hay thiết lập thêm cho IDM download chỉ còn 1 luồng (thay vì 8 hay 16 luồng bạn đang có).

Nếu trang web này quá khó tính, nó không cho phép IDM nhào vô, thì bạn hãy tạm Disable IDM đi bằng cách:

Vào IDM Option, gỡ bỏ đánh dấu ở trình duyệt nào bạn đang xài để download.

________

Test từ từ theo cách trên rồi báo kết quả lên xem sao.

Mà, trang download của bạn là trang j? Sao không wăng link lên để bà con test dễ hơn. ô thank bác ngu t.anh nó khổ thế đấy. mình down ở upfile.vn đó

các bạn giúp đỡ mình với: Máy tính mình cứ hay hiện lên tab mới với cái tên là Survey 2014 hoài ah! đang lướt web hay xem phim cũng tự nhiên hiện lên tab mới này, nhiều lúc bực mình nó lắm, tắt rồi vẫn hiện lên. Xin lỗi các bạn vì mình không tìm được chổ gửi đề tài mới nên mới gửi câu hỏi ở đây. Giúp mình với! Please!

tu_bao

các bạn giúp đỡ mình với: Máy tính mình cứ hay hiện lên tab mới với cái tên là Survey 2014 hoài ah! đang lướt web hay xem phim cũng tự nhiên hiện lên tab mới này, nhiều lúc bực mình nó lắm, tắt rồi vẫn hiện lên. Xin lỗi các bạn vì mình không tìm được chổ gửi đề tài mới nên mới gửi câu hỏi ở đây. Giúp mình với! Please! Theo quy định của D Đ thì bạn phải có 10 comment trở lên mới có thể lập toipc mới,

Còn về vấn đề của bạn hỏi tên gì đó thì mình không biết nên bạn có thể chụp ảnh màn hình rồi post lên để các bạn rõ.

Bạn cố gắng comment thêm cho đủ 10 post, nhưng viết bài cho có nội dung đừng spam nhé

các bạn giúp đỡ mình với: Máy tính mình cứ hay hiện lên tab mới với cái tên là Survey 2014 hoài ah! đang lướt web hay xem phim cũng tự nhiên hiện lên tab mới này, nhiều lúc bực mình nó lắm, tắt rồi vẫn hiện lên. Please! Add Y!M mình đi. Giúp gọn cho.

Ripley

các bạn giúp đỡ mình với: Máy tính mình cứ hay hiện lên tab mới với cái tên là Survey 2014 hoài ah! đang lướt web hay xem phim cũng tự nhiên hiện lên tab mới này, nhiều lúc bực mình nó lắm, tắt rồi vẫn hiện lên. Xin lỗi các bạn vì mình không tìm được chổ gửi đề tài mới nên mới gửi câu hỏi ở đây. Giúp mình với! Please! chắc cài phần mềm có add-on chứ gì, khi nào cài thì cần chú ý các step của nó

Chủ thớt cho ké phát

mấy pro cho hỏi là mún IDm bắt riêng từng trang chứ không dồn vào 1 trang như thế , với bắt đúng tên thì phải làm sao , 3 file là 3 video khác mà nó gom lại thành 1 tên à

Ciao_NaiDin

Chủ thớt cho ké phát

mấy pro cho hỏi là mún IDm bắt riêng từng trang chứ không dồn vào 1 trang như thế , với bắt đúng tên thì phải làm sao , 3 file là 3 video khác mà nó gom lại thành 1 tên à cái trên cùng chat lượng cao nhất nhé

hay tải thử, cái nào dung lượng lớn là chat lượng cao

update idm đi bác, bản này bao nhiêu vậy?

Chủ thớt cho ké phát

mấy pro cho hỏi là mún IDm bắt riêng từng trang chứ không dồn vào 1 trang như thế , với bắt đúng tên thì phải làm sao , 3 file là 3 video khác mà nó gom lại thành 1 tên à Ngay cả tab tập 4 và 5 đều vậy hả bạn...bạn thử mở từng tab và dow từng tập thôi

Ngay cả tab tập 4 và 5 đều vậy hả bạn...bạn thử mở từng tab và dow từng tập thôi 3 cái đó là tập 3 4 5 nhưng nó lại ghi là tập 3 hết đấy, mình down nhiều tập chứ đâu phải vài tập không lẽ cứ mở lên coi tập nào là tập sao , bạn có cách fix giúp mình với

nhan_x5

cái trên cùng chat lượng cao nhất nhé

hay tải thử, cái nào dung lượng lớn là chat lượng cao

update idm đi bác, bản này bao nhiêu vậy? cả idm 6.18 và 6.19 đều bị , gỡ tận gốc cài lại vẫn bị , 3 link đó là tập 3 4 5 nhưng nó lại ghi là tập mà lại gom chung lại như vậy

ha_anh_p3o

Chủ thớt cho ké phát

mấy pro cho hỏi là mún IDm bắt riêng từng trang chứ không dồn vào 1 trang như thế , với bắt đúng tên thì phải làm sao , 3 file là 3 video khác mà nó gom lại thành 1 tên à có ai biết bị sao ko

ilvcom94

Chủ thớt cho ké phát

mấy pro cho hỏi là mún IDm bắt riêng từng trang chứ không dồn vào 1 trang như thế , với bắt đúng tên thì phải làm sao , 3 file là 3 video khác mà nó gom lại thành 1 tên à có ai biết hok

ngoctantstc

Theo quy định của D Đ thì bạn phải có 10 comment trở lên mới có thể lập toipc mới,

Còn về vấn đề của bạn hỏi tên gì đó thì mình không biết nên bạn có thể chụp ảnh màn hình rồi post lên để các bạn rõ.

Bạn cố gắng comment thêm cho đủ 10 post, nhưng viết bài cho có nội dung đừng spam nhé Thank Bác locb nhiều nhé!

Các chủ đề có liên quan khác