keobong_hp2012

Các Bước Em Làm Như Thế Này:

Em Cho Video đuôi avi Càn ghép Sup vào megui Sau đó Cho sub từ aegisub đuôi .ass rồi em save lại thì bào lỗi này.

avisynth script error:

avisource: couldm't :locate a decompressor for fourcc xvid

(C:\User\NgocKhanh\Desktop\ngockhanh.avs,line 1 )

bình thường lúc trước em vẫn làm vậy có sao đâu giờ tự nhiên bị điên đã cài lại phần mềm và đổi video khác xem sao nhưng vẫn không được ai pro giúp em cái nhé tks nhiều

thankclassic

mấy lần ghép sub vào video mình cũng bị lỗi như thế..có ai giải thích hộ được không

cyber_luv25

đôi đuôi video thành mp4 hay mkv thử xem bạn nhưng trước mình vẫn để avi và encode bt tự nhiên bât giờ lỗi.

l4od4i

không ai giúp được àh. Bạn xem lại line 1 đi,nó báo rõ ràng thế còn gì.

Các Bước Em Làm Như Thế Này:

Em Cho Video đuôi avi Càn ghép Sup vào megui Sau đó Cho sub từ aegisub đuôi .ass rồi em save lại thì bào lỗi này.

avisynth script error:

avisource: couldm't :locate a decompressor for fourcc xvid

(C:\User\NgocKhanh\Desktop
gockhanh.avs,line 1 )

bình thường lúc trước em vẫn làm vậy có sao đâu giờ tự nhiên bị điên đã cài lại phần mềm và đổi video khác xem sao nhưng vẫn không được ai pro giúp em cái nhé tks nhiều Dễ thôi, bạn cần convert lai cái video đó cho chuẩn định dạng AVI hay MP4 rồi mới encode, như vậy sẽ tránh lỗi... Thân!

Eshkol

ah, e encode bằng file Video .mp4 luôn nhưng mà lúc ghép sub vào nó báo Avisyth Script error....

ai giúp e được ko?

endless_love115

mình encode thì đến job thứ 6 là error, chỉ ra được 1 phần của video, vậy phải làm sao h? mọi ng chỉ vs

Thornton

mình ghép xong nó lỗi như thế này :

ai biết lỗi này giúp mình với bạn phải add VSFilterMode vào Megui, trên mạng có hướng dẫn đó

Các chủ đề có liên quan khác