copedangyeu_tt

mình đang dùng bản 3.7 ....bản mới là 5.0

mà bản 5. khó Cr-ack vói lại khó dùng

mà phần mềm này mình cho khởi động cùng WIN.

mỗi lần khởi động là hiện cái thông báo này thấy phiền quá !

mấy bạn trêm Vnz biết các nào tắt cái thông báo này không !

thanks !

Bạn vào mục settings của phần mềm xem có chỗ nào nó ghi là check update new phiên bản thì bạn bỏ tick đi không cài nên không thể nói chi tiết cho bạn được ^___________________________^
mình cũng bị như thớt đang bực, mà thấy bạn này nói như cắn vào *** họ ak

Graeme

Cho bạn bản này, bản mới có Cr-ack không dùng được, bản 4.3.3 này mình đã test chạy ổn.

racroiso1

Tình hình là mình cũng như thớt vậy mặc dù đã chặn trong host, bản 4.2 mình xài không có vấn đề gì, nhưng khi nâng cấp lên 4.3 thì mỗi lần khởi động máy là hiện lên web vào trang chủ của Connetify, bực mình quá gỡ 4.3 xài 4.2 cho rồi. Và giờ vẫn là 4.2

Bạn vào C:\Windows\System32\Drivers\etc rùi xóa dòng 127.0.0.1 connectiry ..đi?rùi save lại nhé?

Đồng thời vào setting bỏ check vào tự động update đi nhé...

TenEyck

Mình đang cso ý tưởng là chặn cái địa chỉ nó kiểm tra update nhưng mà đã add 127.0.0.1

127.0.0.1 connectify.me vào file host nhưng không thành công. Có cách nào kiểm tra địa chỉ nó kiểm tra cập nhập khong các bác

hess_cross

đã tìm ra cách không cho nó thông báo chuột phải vào cái biểu tượng ở tray icon, rồi chọn Display Option, bỏ tích ở Show Notification Popup và Show news/ads . Nhưng vấn đề đặt ra vẫn là ngăn chặn nó truy cập kiểm tra update vì mấy thông báo gần đây nó báo là bản 3.7 sắp không hoạt động, yêu cấp update . Tiếp tục hóng pro

daituongquan_8x

xài mấy bạn update chán quay về xài lại 3.7, khó chịu nhất là nó cứ đòi update

khi khơi động máy tính nó tự khởi động phát wifi rẩt là tiện, lên mấy bản cao phải mở lên rùi thao tác rất mất công

Các chủ đề có liên quan khác