Rygeland

Hình chụp từ máy tính của mình.

Cột bên trái của Format Factory trống trơn. Không biết tại sao nữa?

Cả nhà có cách nào chữa bệnh này không? Chỉ mình với.

Thank cả nhà.

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

Vấn đề đã được giải quyết nhé.

Và giải pháp được trích dẫn dưới đây:

Vấn đề của mình đã được giải quyết.

Nếu bạn dùng card AMD Radeon HD 7450m có thể gặp trường hợp tương tự như mình.

Format Factory các phiên bản về sau, dùng GPU để hiển thị các biểu tượng (đại loại thế, mình không rành lăm.

Chỉ là chuyển sang chế độ Power-saving GPU thì nó không hiển thị các icons.

Còn để High performance GPU thì nó hiển thị.

Thank mọi người nhé.

Elson

_ Mất các icon như ành đúng không.Có thể do lúc tải về file bị lỗi hay bộ cài không đủ code,thông thường lúc cài xong FF có hỏi ta đồng ý cho chạy code hay không.Thử bằng cách tải và cài lại xem sao,Mình có post bản repack luôn cả portable này :

chandoj_c

_ Mất các icon như ành đúng không.Có thể do lúc tải về file bị lỗi hay bộ cài không đủ code,thông thường lúc cài xong FF có hỏi ta đồng ý cho chạy code hay không.Thử bằng cách tải và cài lại xem sao,Mình có post bản repack luôn cả portable này :
Mình đã thử tải lại ở các nguồn khác nhau. Và cài lại có kèm inside code lẫn không có inside code. Nhưng kết quả vẫn như vậy.

Bản repack của bạn, mình không tải được. Click vào chữ downloadlink box.com, nó không chịu tải về T_T

Vấn đề của mình đã được giải quyết.

Nếu bạn dùng card AMD Radeon HD 7450m có thể gặp trường hợp tương tự như mình.

Format Factory các phiên bản về sau, dùng GPU để hiển thị các biểu tượng (đại loại thế, mình không rành lăm.

Chỉ là chuyển sang chế độ Power-saving GPU thì nó không hiển thị các icons.

Còn để High performance GPU thì nó hiển thị.

Thank mọi người nhé.

trungkienairvn

mình bị lỗi này các bạn giúp với. đó là không xem trước được nội dung của file ... ví dụ như muốn cắt clip hoặc nhạc thì xem nghe và chọn đoạn cắt. cách đây 2 tuần thì dùng bình thường. k cài thêm cái gì