thuy17603

Em thấy mọi người trong topic đăng hình lên mầ ầm em chẳng biết đăng hình lên làm sao cả?

XIn các bạn chỉ giáo !!

Walsh

Upload ảnh lên 1 host nào đấy,vd như: imgur,imageshack,flickr,photobucket,picasa,... rồi đưa link ảnh vào bài viết của bạn.

Cú pháp:

link ảnh

hay click vào nút Insert Image trên thanh công cụ trả lời bài viết của diễn đàn,rồi paste link ảnh vào

danhchatingvy

Upload ảnh lên 1 host nào đấy,vd như: imgur,imageshack,flickr,photobucket,picasa,... rồi đưa link ảnh vào bài viết của bạn.

Host là sao ạ ?

tidus_ndk

Bạn tạo 1 tài khoản lưu trữ ảnh trên mạng ở 1 số trang như photobucket, flickr, hay trang này không yêu cầu tạo tài khoản TinyPic.com.

Up hình từ máy của bạn lên đó, nó sẽ có kink cho bạn up lên diễn đàn.

heoxinh_1011

Up ảnh lên web Upanh.com

copy link ở dòng Link chèn diễn đàn rồi past vào topic ..

Done !

trungvina79

Up ảnh lên web Upanh.com

Done ! ''''''''''''
Up ảnh lên web Upanh.com

Done ! ................

chỉ có thằng này nói đúng nè..còn cái đám trên là đám gà!!!!

..mình hướng dẫn thêm...

.. nếu trang wep mà bạn muốn úp hình lên có hổ trợ úp từ máy tính của bạn..thì chỉ việc click vào khung đó...thì hình từ máy tính bạn sẽ tự uploard..

ex: 5giay.vn....bạn tạo 1 topic bán hàng..thì bên góc phải có khung úp từ máy tính...

....còn thông thường bác dùng cách nêu trên là oki...

....luu ý: nhớ dung lượng nhỏ thôi..vì hình ảnh độ phân giải cao...máy tính yếu hay đường truyền yếu..người ta không coi dc đâu...ngta out ngay....thường chụip ở 2-3Mp là tốt nhất..dung lượng dưới trên 1M là oki....

....Chuẩn không cần chỉnh....

'

chỉ có thằng này nói đúng nè..còn cái đám trên là đám gà!!!!

...... Bạn nói chuyện không biết người lớn trẻ nhỏ ra sao, Mày hay bạn bao nhiêu tuồi nếu bạn có rành thì bạn cũng nên tế nhị 1 chút, vì có người họ tốt bụng nhưng mà khả năng hiểu biết của họ có giới hạn nên biết gì nói đó, không hay = bạn . @@@ Bạn bị người khác nói nặng như vậy thì bạn nghĩ gì và sẽ hành động ra sao ??? !!!

anglelynguyen

Cú pháp:

link ảnh

hay click vào nút Insert Image trên thanh công cụ trả lời bài viết của diễn đàn,rồi paste link ảnh vào Vote, chuẩn rồi đó

vanipea

Vote, chuẩn rồi đó ... con nít lúc nào nó cũng khôn hơn người lớn, và nó lúc nào cũng chứng minh là nó hay..vídu ở TPHCM..con nít nó có thể chưởi cha mắng mẹ, ra đường người bằng cha me hay bằng ông bà nó...nói nó 1 tiếng nó có thể chưởi lại luôn...OKI...vì sao?? vì nó chứng minh mình hay và...cha mẹ nó thiếu dạy nó...OKI...cha me nó còn hãnh diện vì nó có nhung dua con như thế...

... OKI...tui 45t..như vậy tui nói từ Đám gà...thì tạm dc ha'...

baby14170311

Bạn nói chuyện không biết người lớn trẻ nhỏ ra sao, Mày hay bạn bao nhiêu tuồi nếu bạn có rành thì bạn cũng nên tế nhị 1 chút, vì có người họ tốt bụng nhưng mà khả năng hiểu biết của họ có giới hạn nên biết gì nói đó, không hay = bạn . @@@ Bạn bị người khác nói nặng như vậy thì bạn nghĩ gì và sẽ hành động ra sao ??? !!! ... con nít lúc nào nó cũng khôn hơn người lớn, và nó lúc nào cũng chứng minh là nó hay..vídu ở TPHCM..con nít nó có thể chưởi cha mắng mẹ, ra đường người bằng cha me hay bằng ông bà nó...nói nó 1 tiếng nó có thể chưởi lại luôn...OKI...vì sao?? vì nó chứng minh mình hay và...cha mẹ nó thiếu dạy nó...OKI...cha me nó còn hãnh diện vì nó có nhung dua con như thế...

... OKI...tui 45t..như vậy tui nói từ Đám gà...thì tạm dc ha'...

namok20042005

Mình nghĩ rằng con người dù ít tuổi hay nhiều tuổi mà cách cư xử , cách nói năng thiếu văn hóa không tôn trọng người khác, thì nhiều tuổi để làm chi nhỉ? (đúng cái nghĩa đen "con nít sống lâu năm")

toemlemlinh_bt

45 tuổi mà nói kiểu đó cũng thua đứa con nít có học. Đừng nghĩ tuổi lớn nói gì thì nói, bạn khôn hơn ng ta dc bao nhiu mà nói ng khác ngu hay gà ?

Các chủ đề có liên quan khác