mrlinhadl

Mình cài bộ Adobe Master CS6.EA và photoshop cs6 Cr-ack đã chạy được nhưng không hiểu sao Premiere cs6 chạy thì báo lỗi này:
adobe premiere pro could not find any capable video play modules. Please update your display drivers and start again.

laptop mình sài card AMD Radeon. Mong các bạn chỉ giúp.Thank

nk.trung

Lỗi này do premeire CS6 chưa hỗ trợ VGA của AMD (vảd màn hình ATI) , mình cũng bị lỗi tương tự.Adobe chỉ hỗ trợ VGA AMD cho MacOS.

Thân!

vanvu_tran

máy mình core 2 dual ram 4gb, trước đây mình cài cũng bị lỗi này nhưng xài windows 32bit...sau khi cài lại windows 7 64bit thì ok....

mọi người cho mình hỏi mình cài bộ adobe cs6 mà sao premiere pro và after efect thì lại báo lỗi này " the procedure entry point Normailizetring could not be located in the dynamic link library KỂNL32.dll " mình xài windows xp sp2 64bit thank mọi người nhiều

mình xài hp dv7 vga ati readon Hd 6770 2gb , xài windows 7 64 vẫn bị báo lỗi này , còn máy công ty cũng xài ati vẫn chạy ok , mà máy laptop mình thì bị mong mấy anh chị cao thủ ra tay tương trợ !

Amott

bác manu9xx này hỏng chỉ thì thôi làm gì mà post link bậy bạ ?

sexylangtu

Mình cài bộ Adobe Master CS6.EA và photoshop cs6 Cr-ack đã chạy được nhưng không hiểu sao Premiere cs6 chạy thì báo lỗi này:
adobe premiere pro could not find any capable video play modules. Please update your display drivers and start again.

laptop mình sài card AMD Radeon. Mong các bạn chỉ giúp.Thank

1. Click phải vào desktop chọn switchable graphic properties

2. Khung cửa sổ hiện lên. Click nút Browse (Bạn vào đường dẫn nơi chứa thư mục cài đặt Adobe premiere cs6)

3. Chọn biểu tượng màu tím Premiere cs6.exe và bấm chọn open

4. Chuyển từ chế độ manually sang high performance ---> apply

5. Chọn Browse 1 lần nữa, lần này thay vì chọn biểu tượng tím thì ta chọn GPUsniffer.exe rồi open.

6. Cũng chuyển GPU...sang high performance --->apply

ngocanh18_02

1. Click phải vào desktop chọn switchable graphic properties

2. Khung cửa sổ hiện lên. Click nút Browse (Bạn vào đường dẫn nơi chứa thư mục cài đặt Adobe premiere cs6)

3. Chọn biểu tượng màu tím Premiere cs6.exe và bấm chọn open

4. Chuyển từ chế độ manually sang high performance ---> apply

5. Chọn Browse 1 lần nữa, lần này thay vì chọn biểu tượng tím thì ta chọn GPUsniffer.exe rồi open.

6. Cũng chuyển GPU...sang high performance --->apply Thanks bạn nhiều lắm! nó đã chạy dc rồi.

nguyen_khanhvy

hic hic e làm như hệt cách thuykim82 dồi mà vẫn không được lun... Click chuột phải vào Computer/Manager/Device Manager/Disk driver/ Chọn cảd màn hình của bạn/Update/ Automatic update là OK, tui cũng bị tình trạng như vậy, sau khi update thì mở Premiere CS6 OK. Chúc bạn vui.

Các chủ đề có liên quan khác