paxle1247

E mua cái đĩa windows 7 tiny RMT về định cài dùng thử ,khi cài nó đòi format ổ C ,e format rùi nhưng vẫn bất cài được !thế là ghost lại windows cũ dùng nhưng ôi thôi tự nhiên bao nhiêu dữ liệu trong các ổ đĩa đều đi hết trơn ,tài liệu mấy năm trời học hành của em hic hic!bây h zô windows cũng bất được !Anh em nào biết cách phục hồi dữ liệu ngay trong DOS làm ơn chỉ mình với !thanks nhiều !

Kolton

Thêm một nạn nhân của Ghost.
Ghost vừa hại biết bao nhiêu I-Tờ.
Mong rằng những I-Tờ có một cái nhìn rỏ ràng về cách cài Windows đúng đắng.

o0onh04nho0o

Quote:

Được gửi bởi thanhtric5

E mua cái đĩa windows 7 tiny RMT về định cài dùng thử ,khi cài nó đòi format ổ C ,e format rùi nhưng vẫn bất cài được !thế là ghost lại windows cũ dùng nhưng ôi thôi tự nhiên bao nhiêu dữ liệu trong các ổ đĩa đều đi hết trơn ,tài liệu mấy năm trời học hành của em hic hic!bây h zô windows cũng bất được !Anh em nào biết cách phục hồi dữ liệu ngay trong DOS làm ơn chỉ mình với !thanks nhiều !

Thôi coi như lấy kinh nhiệm vậy bạn nhé, Kiếm lấy cái đĩa XP gốc mà xài, bất nên ghost chịu khó đi kiếm Driver cũng được.

thuylinh9x_cp

Bạn dùng đia hiren't boot. trong đó có phần mềm easy recovery. dùng để khôi phục dữ liệu.

c5303gv

Cái ghost mất dữ liệu mình chưa thử bao giờ?mà làm thế nào mà lại được như thế nhỉ?

Bạn dùng Recover Myfile cài vào máy khác rồi cắm HDD bị mất dữ liệu vào. Phục hồi lại những gì vừa mất. Chắc chắn lấy lại khoảng 90% dữ liệu. Mình thường dùng cách đó để giúp mấy thằng bạn hay Ghost nhầm ổ đĩa.

Các chủ đề có liên quan khác