jinxexykixx

Mọi người giúp em với. Các trình duyệt khác vẫn vào bt mà có mỗi chrome và crom+ là không vào được. Các trang web đều k được chuyển hướng mà cứ quay mòng mòng mãi ( như hình ). em đã bỏ tích hết trong hộp Lan settings rồi, gỡ ra cài lại rồi đều không được. Cài lại windows cũng chỉ được 1 thời gian lại thế.

hay là giúp em làm cách nào để cài Adobe Flash Player mà Firefox không bị treo. không tải thì không xem được video mà tải về thì Firefox treo đơ luôn. Gỡ đi lại dùng được bình thường

just_flying

đơn giản là cài lại hệ điều hành vậy thôi , không cần thắc mắc , hay Google Chorme và Cờ rôm + cùng 1 mã nguồn mở có chỗ kết nối của Proxy ấy có click hay thay con Proxy nào vào đấy không chắc không phải nghe chừng hệ điều hành đã có vấn đề cài lại là cách tốt nhất

quabongvang

Flash Player
Code: http://www.filehorse.com/download-flashplayer Nếu dùng cho Firefox hay Google Chrome thì tải bản '(Non-IE)'

Iorwerth

Mọi người giúp em với. Các trình duyệt khác vẫn vào bt mà có mỗi chrome và crom+ là không vào được. Các trang web đều k được chuyển hướng mà cứ quay mòng mòng mãi ( như hình ). em đã bỏ tích hết trong hộp Lan settings rồi, gỡ ra cài lại rồi đều không được. Cài lại windows cũng chỉ được 1 thời gian lại thế.

hay là giúp em làm cách nào để cài Adobe Flash Player mà Firefox không bị treo. không tải thì không xem được video mà tải về thì Firefox treo đơ luôn. Gỡ đi lại dùng được bình thường Mình cũng đã từng bị như bạn, mình tìm và bít được một cách và đã chạy được,bạn thử nhá.Tại biểu tuơng Gôgle chrome trên desktop bạn chuột phải/properties/ chọn thẻ Shortcut/ bạn nhìn ở chỗ target ấy: thấy có dògg: "C:\Documents and Settings\2m\Local Settings\Application Data\Google\Chrome\Application\chrome.exe"

Bây jờ bạn thêm cái này vào sau dòng trên nhá: --no-sandbox

phải có dấu cách ở giữa nhá bạn:

Kết quả nè:

"C:\Documents and Settings\2m\Local Settings\Application Data\Google\Chrome\Application\chrome.exe" --no-sandbox

rồi ok,jo thì bạn chạy thử đi nào!

goodluck!

Phillip

Mình cũng đã từng bị như bạn, mình tìm và bít được một cách và đã chạy được,bạn thử nhá.Tại biểu tuơng Gôgle chrome trên desktop bạn chuột phải/properties/ chọn thẻ Shortcut/ bạn nhìn ở chỗ target ấy: thấy có dògg: "C:\Documents and Settings\2m\Local Settings\Application Data\Google\Chrome\Application\chrome.exe"

Bây jờ bạn thêm cái này vào sau dòng trên nhá: --no-sandbox

phải có dấu cách ở giữa nhá bạn:

Kết quả nè:

"C:\Documents and Settings\2m\Local Settings\Application Data\Google\Chrome\Application\chrome.exe" --no-sandbox

rồi ok,jo thì bạn chạy thử đi nào!

goodluck! Tìm mãi cũng có câu trả lời cho lỗi này, Thank bạn. Bọn này lỗi kỳ quặc vãi

Các chủ đề có liên quan khác