Marji

Không Hot nhưng rất Nóng! Tổng hợp các bản ghost Thanh An XP+7 (4share)

bác meigyoku GATO à, mỗi ng một sở thích khác nhau

nói thật mấy bản của bác e thấy cũng được, nhưng ghét nhất là kiểu đặt pass file GHO của bác Bác ấy quảng cáo tên tuổi 1 chút ấy mà. "Mỗi lần ghost máy phải nhớ tên bác ấy"

bi_love_712

Hình như BÁc meigyoku 1 muốn khích tướng Thanh An tái xuất giang hồ để anh em được nhờ thì phải?

- Nếu là giáo viên cần dùng bản đồ tư duy thì SP3 v4 của meigyoku 1 thật tuyệt vì có .net từ v2 --> v4 nên rất dễ cài + avast chống vi rút.

- Máy cấu hình yếu (PIII-1G-ram 256) như mình thì SP2 - 2009 của Thanh An là phù hợp nhất rồi đó. (có them Equation 3.0 để đánh công thức toán)

(Ý kiến cá nhân - xin đừng chém nhé!!!)

Jordon

sao bác không úp lên fshare cái 4share này khó kiếm tài khoản quá T.T

blue_vsii

mình k có tài khoản vip nên k up fshare

quanchua9x

Ai có hình bản XP Lite 2009 không nhỉ? định dùng cho cái mày cùi bắp ở nhà hiii - Đãup ảnh cho bác nè!

suoingoc229

Ai có hình bản XP Lite 2009 không nhỉ? định dùng cho cái mày cùi bắp ở nhà hiii - Đãup ảnh cho bác nè!

lsandy_2805

Thêm link Win7 64bit 1link 4share của Thanh An

darksmith_1992

Mình đã dùng Ghost của bac Thanhan rồi, co thể nói một câu là rất tuyệt, tuy còn một vài khiếm khuyết, nhưng không thể phủ nhận có bản ghost nào yêu cầu cấu hình nhẹ nhàng, dung lượng thấp đủ 1 đĩa CD để cài đặt. Chạy ổn định, mượt mà, không cần tinh chỉnh nhiều, cài các phần mềm diệt Virus đều tương thích. Thank bạn đã sẻ chia.

musicworld1989

ghost nào chẳng làm từ windows - ăn thua nhau cách tình chỉnh và cấu hình máy - dân biết xài máy và am hiểu máy tính chính hiệu chả ai xài ghost đa cấu hình để cài cho máy mình cả - tốt nhất nên cài windows bằng file iso và tình chỉnh chút là ok

làm theo trang đưới đây thì ai cũng tình chỉnh windows được mượt hết

tidus_3012

bản XP 2009 nhìn không giống thanh an lắm , bản ấy mình nhớ là đã cài office 2003 rồi

MacQuaid

Bản XP 2009 đúng ngon lun

Mấy bản GHOST này tốt thì tốt thật đấy nhưng sài cho máy yếu ngày xưa là hợp lý thui vì thời đó toàn sài Pen 3 + Pen 4 nên không mấy ai để ý nó hỗ trợ phần mềm soft như nào mà toàn cài để chơi game và lướt nét , còn dùng bản này để làm việc linh tinh thì không được đâu . Vì a Thành An toàn làm thành windows rút gọn lược bỏ đi khá là nhiều thành phần nên độ ổn định cho người dùng dài lâu không cao A Thành AN cũng đã quy ẩn giang hồ được 3 năm rùi giờ các link bản của a ấy đã hi sinh hết . Nên có người mà còn sưu tầm hàng cổ như này quả là điều đáng khen PRO cho em hỏi ai còn xót lại bản này cho em xin

Eshkol

bây giờ chủ yếu dùng windows 7 32 hay 64 bit. office cũng phải 2010 hay 2013 rồi bạn ak. thời đại này thì windows XP không hợp lắm....hihi mình cũng đang xài windows 7 64 bit rất ok. vì mình dùng nhiều trong đồ trong đồ họa

chuot_ham

ghost thanhan dùng tốt mà ,cá nhân t thấy tốt hơn của bạn! MÌnh sài bản windows 8 pro của meygyoku và đã từng sài các bản của thanhan, nhận xét công bằng bản windows 8 pro 64 bit + office 2013 hơn hẳn về tốc độ và các ứng dụng.

Mình đã cài bản windows 8pro trên các máy chíp E2020, 5200, I3, I5 máy xạch tay. Mình đã cài cho khoảng chục con máy cấu hình khác nhau và cũng copy cho nhiều người dùng bản này đều nhận xét rất tốt. Cập nhật windows 8 vô tư, nhanh, mượt và nhiều ứng dụng ngon hơn bản của Thanhan trước đây mình dùng. Ủng hộ Meigyoku, mong bác làm bộ Win8,1 64 bit + office 2013 để anh em sài.

Đó là nhận xét rất vô tư mang tính chủ quan của mình

hoanhuy_262

bản XP 2009 nhìn không giống thanh an lắm , bản ấy mình nhớ là đã cài office 2003 rồi Có office rồi mà bác. Ngoài desktop có lun sau khi cài.

bo_thi_oanh

Mấy bản GHOST này tốt thì tốt thật đấy nhưng sài cho máy yếu ngày xưa là hợp lý thui vì thời đó toàn sài Pen 3 + Pen 4 nên không mấy ai để ý nó hỗ trợ phần mềm soft như nào mà toàn cài để chơi game và lướt nét , còn dùng bản này để làm việc linh tinh thì không được đâu . Vì a Thành An toàn làm thành windows rút gọn lược bỏ đi khá là nhiều thành phần nên độ ổn định cho người dùng dài lâu không cao A Thành AN cũng đã quy ẩn giang hồ được 3 năm rùi giờ các link bản của a ấy đã hi sinh hết . Nên có người mà còn sưu tầm hàng cổ như này quả là điều đáng khen PRO cho em hỏi ai còn xót lại bản này cho em xin bản nảy cũ quá rồi với lại dùng SP3 hơn. Chắc không ai còn đâu bạn ah`.

MÌnh sài bản windows 8 pro của meygyoku và đã từng sài các bản của thanhan, nhận xét công bằng bản windows 8 pro 64 bit + office 2013 hơn hẳn về tốc độ và các ứng dụng.

Mình đã cài bản windows 8pro trên các máy chíp E2020, 5200, I3, I5 máy xạch tay. Mình đã cài cho khoảng chục con máy cấu hình khác nhau và cũng copy cho nhiều người dùng bản này đều nhận xét rất tốt. Cập nhật windows 8 vô tư, nhanh, mượt và nhiều ứng dụng ngon hơn bản của Thanhan trước đây mình dùng. Ủng hộ Meigyoku, mong bác làm bộ Win8,1 64 bit + office 2013 để anh em sài.

Đó là nhận xét rất vô tư mang tính chủ quan của mình Bạn so sánh buồn cười thật, vin 8 đang hot với lại được MS chăm chút. Tất nhiên cái gì ra sau cũng phải nhanh hơn chứ ( Bạn so sánh như vậy chẳng khác nào so con ngựa với ô tô) Mấy bản ghost của bác An chỉ dùng cho máy đời thấp thôi.

blue_vsii

MÌnh sài bản windows 8 pro của meygyoku và đã từng sài các bản của thanhan, nhận xét công bằng bản windows 8 pro 64 bit + office 2013 hơn hẳn về tốc độ và các ứng dụng.

Đó là nhận xét rất vô tư mang tính chủ quan của mình , bác so sánh thật là khập khiễng, mình đang dùng windows 8.1 nhưng bạn bè mình ai cần cài windows 7 mình đều dùng bản ghost của thanhan, có bản windows 7 32 bit có 700mb dùng không biết bao nhiêu lâu rồi, thấy rất tốt, phần mềm thì bác thích thì cập nhật thêm thôi, có gì đâu mà ngại , ghost windows 8 mà đi so sánh với mấy bản ghost của thanhan thì giống như so sánh ô tô và xe đạp trên đường cao tốc, nhưng trên đường gạch đá đầy thì không biết con nào nhanh hơn con nào đâu nha, ghost windows 8 bác sài trên máy ram ít hơn 1 gb chưa bác? mượt không? thêm quả office 2013 nữa thì chắc.....:v, đây là topic bác thớt tổng hợp của bác thanh an nên mọi người vào đây thì ủng hộ bác thớt chứ

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ôn tập Dịch tễ học CTUMP (TỔNG hợp từ các đề THI) có đáp án Y dược 1
D Tìm hiểu về vai trò, quá trình tổng hợp và phân giải các Axitamin trong cơ thể người và nguyên liệu thực phẩm Khoa học Tự nhiên 0
A Tổng hợp và xác định các đặc trưng của một số hydroxide cấu trúc lớp kép ứng dụng trong xử lý môi trường Khoa học Tự nhiên 0
D Báo cáo tổng hợp về tình hình thực tế công tác kế toán, quy trình hạch toán các phần hành kế toán tại Công ty may 10 Luận văn Kinh tế 2
N Tổng hợp kiến thức về các kỳ thi tiếng anh có giá trị hiện nay Tài liệu Cơ bản 0
P Nghiên cứu tổng hợp các khoảng chịu lửa chứa Nhôm, Silic từ hóa chất tinh khiết và từ bã thải bùn đỏ Kiến trúc, xây dựng 0
B Giáo án tổng hợp các môn lớp 1 - Trường tiểu học Hoa Thủy - Năm 2016 - 2017 - Tuần 1 Luận văn Sư phạm 0
T Báo cáo tổng hợp Thực hiện các dự án đầu tư xây dựng nhà ở tại công ty cổ phần lilama Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
A Những kiến thức đã tìm hiểu được trong thời gian thực tập tổng hợp - Thực trạng các Website đã và đa Luận văn Kinh tế 0
W Nghiên cứu và hệ thống các kiến thức cơ bản về chương trình dự án quốc gia; tổng hợp kết quả, phân t Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác