Mấy bác cho em hỏi là bản ghóst Setup ( cụ thể là8.1x86_Pro_NeedlessSetup - chưa add key )thì có khác gì so với bản ghost all main , full driver ? Ghost setup có giống như là mình cài windows từ DVD không hay thực chất nó vẫn là 1 bản ghost all main

Và bây giờ máy em đang sử dụng bản ghost windows 8.1 đó , muốn cài lại 1 bản windows 8.1 ngay ổ cứng nhưng không biết sao cài cả ( vì nghe nói không sử dụng được từ ghost all main , nhưng k hiểu ghost setup có phải là ghost all main hay không ) và cũng kh6ng biết down bản windows 8.1 nào cả , vì có nhiều link quá ( nào là volume up , nào là singlaungue .. pó tay ) em chỉ là 1 người xài windows chỉ để xem phim và lướt web ( nghe mọi người nói nên cài bản windows 8.1 pro ) nhưng khi search thì toàn là win8.1 pro volume up , 8.1pro siglaunge .. thật là pó tay

Em có usb boot chứa Hirent boot 15.2 rồi , có mini windows xp và ta có thể cài windows 8.1 từ đây luôn o mấy bác ?

Mấy bác cho em hỏi là bản ghóst Setup ( cụ thể là8.1x86_Pro_NeedlessSetup - chưa add key )thì có khác gì so với bản ghost all main , full driver ? Ghost setup có giống như là mình cài windows từ DVD không hay thực chất nó vẫn là 1 bản ghost all main

Và bây giờ máy em đang sử dụng bản ghost windows 8.1 đó , muốn cài lại 1 bản windows 8.1 ngay ổ cứng nhưng không biết sao cài cả ( vì nghe nói không sử dụng được từ ghost all main , nhưng k hiểu ghost setup có phải là ghost all main hay không ) và cũng kh6ng biết down bản windows 8.1 nào cả , vì có nhiều link quá ( nào là volume up , nào là singlaungue .. pó tay ) em chỉ là 1 người xài windows chỉ để xem phim và lướt web ( nghe mọi người nói nên cài bản windows 8.1 pro ) nhưng khi search thì toàn là win8.1 pro volume up , 8.1pro siglaunge .. thật là pó tay

Em có usb boot chứa Hirent boot 15.2 rồi , có mini windows xp và ta có thể cài windows 8.1 từ đây luôn o mấy bác ? Download GHOST windows 8.1 64bit của Tommy_Phan nếu máy bạn Ram trên 4GB còn không thì đợi a ấy ra bản 32bit mà down

camaphehe

Download GHOST windows 8.1 64bit của Tommy_Phan nếu máy bạn Ram trên 4GB còn không thì đợi a ấy ra bản 32bit mà down ram em 2G , e đang xài bản ghost windows 8.1 pro needlesssetup rồi , , down bản ghost của tommy_phan làm gì nữa bạn ?

ý mình là muốn cài lại windows 8.1 từ đĩa ( file ISO ) ngay trên ổ cứng kìa vì muốn cho windows 8 hoạt động mượt hơn nưa

thankclassic

ram em 2G , e đang xài bản ghost windows 8.1 pro needlesssetup rồi , , down bản ghost của tommy_phan làm gì nữa bạn ?

ý mình là muốn cài lại windows 8.1 từ đĩa ( file ISO ) ngay trên ổ cứng kìa vì muốn cho windows 8 hoạt động mượt hơn nưa Pro Need là bản nguyên rùi còn gì nữa kể cả cài trên ổ cứng cũng chả khác gì Pro need

darksmith_1992

Pro Need là bản nguyên rùi còn gì nữa kể cả cài trên ổ cứng cũng chả khác gì Pro need vậy bản ghost proneed em đang sử dụng gọi như thế nào là chính xác vậy bác ? ghost all main hay là bản cài đặt

myclass11

vậy bản ghost proneed em đang sử dụng gọi như thế nào là chính xác vậy bác ? ghost all main hay là bản cài đặt GHOST Cài đặt

maica1978

GHOST Cài đặt em biết rồi nhưng ý em là nó có khác gì so với bản cài đặt trực tiếp từ file ISO của microsoft hay ghost all main không ?

littlecat_a1

Ghost cài đặt là một người nào đó cài windows từ file ISO lên máy mình (chưa cài driver) rồi chụp ghost lại, sau đó share cho người khác bản ghost đó, người khác chỉ cần bung ghost ra và chờ đợi không phải làm từng thao tác như cài bằng file ISO

Ghost cài đặt là một người nào đó cài windows từ file ISO lên máy mình (chưa cài driver) rồi chụp ghost lại, sau đó share cho người khác bản ghost đó, người khác chỉ cần bung ghost ra và chờ đợi không phải làm từng thao tác như cài bằng file ISO độ ổn định và độ mượt thì như thế nào bác

Các chủ đề có liên quan khác