ngocdiep160688

Bản Ghost Windows 7 Enterprise All main Nosoft v4.0 (Bản Ghost Windows 7 tự động nhận mọi cấu hình)Mình xin nói sơ về nó

+ Đây là Bản Ghost của bản Windows 7 Enterprise (Bản Windows 7 được Microsoft dàng cho doanh nghiệp - Doanh Nhân - tóm lại là hàng hiếm !!)

+ Bản Ghost được làm theo yêu cầu sau khi nhóm tung ra bản Ghost Windows 7 Enterprise Full Soft ~

+ Bản Ghost này đã được Cr-ack bởi chương trình bẻ khóa Windows 7 phát triển nhất hiện nay là RemoveWAT 2.25 !

+ Nhóm không làm bất kì 1 dấu hiệu cá nhân nào cả,tất cả đều được giữ như bản chất của nó !

+ Bởi vì bản thân Windows 7 Enterprise đã chứa hầu như mọi Driver nên khi Ghost xong, nó sẽ nhận hết Driver trong máy của bạn từ Mainboard,VGA Card,.... ^^ !

+ Cập nhật các Hotfix mới nhất của tháng 10 !

+ Bản Ghost không hề cài vào bất kì Soft nào !

=>Nó sẽ khiến bản trở nên nổi bật giữa đám đông vì ai ai cũng bit đây là hệ Windows mà Microsoft dành riêng cho dân "business" !

1 vài ảnh về nó :

các bạn đăng nhập vào megashare.vnn.vn bằng tài khoản dưới đây để download vs tốc độ cao

Acc : sharingvn

Pas : svn

hay các bạn có thể tự đăng kí 1 acc free để download vs tốc độ cao !!!

p/s: Acc free có thể down vs tốc độ từ 256 kb/s -> 1000 kb/s

Cái này là công sức em Copy nhưng phải thank hết - không thi e cắt ..

Bản Ghost Windows 7 Enterprise All main Nosoft v4.0 (Bản Ghost Windows 7 tự động nhận mọi cấu hình)Mình xin nói sơ về nó

+ Đây là Bản Ghost của bản Windows 7 Enterprise (Bản Windows 7 được Microsoft dàng cho doanh nghiệp - Doanh Nhân - tóm lại là hàng hiếm !!)

+ Bản Ghost được làm theo yêu cầu sau khi nhóm tung ra bản Ghost Windows 7 Enterprise Full Soft ~

+ Bản Ghost này đã được Cr-ack bởi chương trình bẻ khóa Windows 7 phát triển nhất hiện nay là RemoveWAT 2.25 !

+ Nhóm không làm bất kì 1 dấu hiệu cá nhân nào cả,tất cả đều được giữ như bản chất của nó !

+ Bởi vì bản thân Windows 7 Enterprise đã chứa hầu như mọi Driver nên khi Ghost xong, nó sẽ nhận hết Driver trong máy của bạn từ Mainboard,VGA Card,.... ^^ !

+ Bản Ghost không hề cài vào bất kì Soft nào !

=>Nó sẽ khiến bản trở nên nổi bật giữa đám đông vì ai ai cũng bit đây là hệ Windows mà Microsoft dành riêng cho dân "business" !

1 vài ảnh về nó :

các bạn đăng nhập vào megashare.vnn.vn bằng tài khoản dưới đây để download vs tốc độ cao

hay các bạn có thể tự đăng kí 1 acc free để download vs tốc độ cao !!!

p/s: Acc free có thể down vs tốc độ từ 256 kb/s -> 1000 kb/s

Cái này là công sức em Copy nhưng phải thank hết - không thi e cắt ..
bản này là bản dùng thử 30 ngày đó.dùng phần mềm này kiểm tra biết liền :Everest.Ultimate

thunga_1980

Bản này nhận card màn hình rời không vậy!!Mình mới cài một bản WINDOWS 7 mà không nhận card màn hình rời !!Ai test rồi giúp mình cái nhé!! Thanks !!!

hoatim_ngoaisan

bản này dùng thì oai, nhưng chạy 1 ngày treo máy 1 lần, có khi 2 lần

đã test rùi, xong ghost lại bản khác

buồn

win 30 ngày

update được

không lỗi card rời

hjx, đúng là một ngày treo máy 1-2 lần, hên hên treo 3-4 lần

có địa chỉ nào tin cậy hơn Dơn Enterprise các bạn cho em xin.

xài windows 7 rùi cài lại XP thấy thế nào í

itok2bme_san

Mình dùng bản ghost này được 2 ngày rồi. Mình thấy dùng ổn, không thấy hiện tượng treo máy và đã Cr-ack ok.

Mình chỉ hơi lạ tý, lần trước mình download bản cài windows 7 enterprise về cài, update thì thấy dung lượng ổ C sử dụng cao hơn khá nhiều so với bản ghost của bạn sau khi update, không biết tại sao

the_girl

Mình có vấn đề này, ai giúp được mình thì thật sự là pro, chả là mình mới ráp máy mới mua xong, khi cho đĩa ghost này vào thì nó hiện ra lỗi như sau:

Error 29088 "Not Enough Disk Space on Destination Drive"Mà mình bỏ đĩa cài windows 7 vào thì cài bình thường không có vấn đề gì cả, theo mình hiểu dòng lỗi trên là không đủ dung lượng ổ cứng khi bung ghost nhưng ổ mình mới mua 500 GB không lẽ thiếu

Đợt trước cũng tự ráp máy cũng 3 lần nhưng không hề bị lỗi như lần này, khó hiểu thật, dùng cung 1 đĩa ghost, trên các hệ thống máy khác nhau, lần trước không bị nhưng lần này lại hiện ra lỗi đó, không biết mình có phải chỉnh ở đâu không nhỉ?

Ai biết thì giúp mình nhé, xin cảm ơn, hỏi nhiều người rồi mà không ai biết

p/s: mình đã thử tất cả các bản ghost khác rồi mà không được, nó báo lỗi y hệt như trên vậy.

huynhtrang85

Bản Ghost Windows 7 Enterprise All main No Soft (Tự động nhận mọi cấu hình) đã Cr-ack bản quyền 100% update vô tư
Đây là Bản Ghost của bản Windows 7 Enterprise (Bản Windows 7 được Microsoft dàng cho doanh nghiệp - Doanh Nhân - tóm lại là hàng hiếm !!)

Bản Ghost được làm theo yêu cầu sau khi tung ra bản Ghost Windows 7 Enterprise Full Soft ~

Bản Ghost này đã được Cr-ack bởi chương trình bẻ khóa Windows 7 phát triển nhất hiện nay là RemoveWAT 2.25 !

không làm bất kì 1 dấu hiệu cá nhân nào cả,tất cả đều được giữ như bản chất của nó !

Bởi vì bản thân Windows 7 Enterprise đã chứa hầu như mọi Driver nên khi Ghost xong, nó sẽ nhận hết Driver trong máy của bạn từ Mainboard,VGA Card,.... ^^ !

Bản Ghost không hề cài vào bất kì Soft nào !

=>Nó sẽ khiến bạn trở nên nổi bật giữa đám đông vì ai ai cũng bít đây là hệ Windows mà Microsoft dành riêng cho dân
'' business''

nguồn ghostviet.com
Link tải đây :

lephuong_rong

Không thấy nút thank! Thank nhiều! không cần thank miễn vui là được rồi , bạn viết vài bìa nữa là thấy thôi

dracula_ken

Thank bạn đã tìm được bản ghost quá tuyệt...

đây đúng là bản ghost mà mình đang tìm kiếm. Nhưng rất tiếc mình không sao thưởng thức được bản ghost mà bạn đã chia sẻ.

mình downl xong tất cả các file sau đó giải nén được file *.iso rùi mình dùng VMwere để test thử nhưng không sao bung được bản ghost vào máy ảo. Trước đó mình đã thử với rất nhiều bản ghost đều được

Lỗi máy báo khi mở file Ghost là:

"Invalid destination drive"

Mong bạn giải thích cho mình hiểu chỗ sai sót của mình để mình học hỏi

thân bạn.

lebaoduc1981

Thank bạn đã tìm được bản ghost quá tuyệt...

đây đúng là bản ghost mà mình đang tìm kiếm. Nhưng rất tiếc mình không sao thưởng thức được bản ghost mà bạn đã chia sẻ.

mình downl xong tất cả các file sau đó giải nén được file *.iso rùi mình dùng VMwere để test thử nhưng không sao bung được bản ghost vào máy ảo. Trước đó mình đã thử với rất nhiều bản ghost đều được

Lỗi máy báo khi mở file Ghost là:

"Invalid destination drive"

Mong bạn giải thích cho mình hiểu chỗ sai sót của mình để mình học hỏi

thân bạn. cái đó là do Ổ đĩa đích không hợp lệ

nam_genius

ban oi lan truoc ban dua ra ban ghót co soft khung vay ban active office 2010 the nao chi em voi co link dowload va key thi tot wa

Các chủ đề có liên quan khác