ngovang_koanh

Bản ghost windows 7 ultimate SP1 64 bít 7601 FINAL RTM all main cho Laptop and PC ( Năm 2012)

Tên

andongnhi7 SP1(64).GHO

MD5 :4CDF40EE - 2AFC6861 - 351F4C00 - 4F3B6AD0

Các phần mềm đã cài đặt

download (3,7 GB)

Hoặc

Part 1.

Part 2.

Part 3.

Part 4.

Part 5.

Part 6.

Part 7.

Part 8.

Part 9.

Part 10.

Part 11.

Part 12.

Part 13.

Part 14. upfile.vn/lQoO

Part 15. upfile.vn/546c

Part 16. upfile.vn/54bz

Part 17. upfile.vn/54ca

Part 18.upfile.vn/54co

Thank bạn THIEN HAI đã giúp và đôi lời tâm sự của bạn

Qua đây không có mail của bạn Đông mình gửi lời Thank bạn đã bỏ thời gian để up lên sever giúp mình. Quả thật rất muốn trao đổi với bạn nhưng mà không có mail của bạn, nếu rảnh mail vào [email protected]">[email protected] cho mình nhé. Bản windows này thực sự là bản windows tốt nhất trong tất cả các bản windows mà mình đã test qua, bạn đừng dao động bởi những Newbe vì mình biết họ chỉ là người sử dụng và cũng có chút đam mê công nghệ thôi chứ kiến thức của họ chưa đủ sâu để nhận biết đâu là một soft tốt vì vậy có thời gian bạn cứ up lên để chia sể mọi người không vì một vài lời bàn tán mà lưỡng lự. Chúc anh bạn ngày càng thành công và được nhiều người yêu mến.

Chú ý :
+ Giải nén vào ổ Định dạng NTFS thì mới được.

+ Bản Full,chỉ tối ưu hệ thống để máy tính chạy nhanh ,ổn định,hiệu quả nhất

Yêu cầu cấu hình tối thiểu

- HDD 20gb

- RAM 1GB

- VGA 128mb

- CPU Pen4 2.6 ghz

Để có Aero(giao diện trong suốt)thì VGA của bạn phải đạt số điểm là 2.8 trở lên
Có bản windows 7 64 bit năm 2013 bộ driver mới nhất 5.31, windows chạy ổn định và mượt hơn.

war trang :
Nếu không gõ được tiếng việt khi vào mạng các bạn gỡ bỏ Unikeyvista 2.0 đi và vào trang sau :

Download unikey 64bit về cài lại là ok

trami56

Mình thích bản Ghost No soft vì không phải soft nào cài sẵn mình cũng thích

Không thích thì bạn tích bỏ đi các soft bạn không mong muốn trong quá trình cài đặt.

Nếu bạn bỏ đi thì đây là bản ghost no soft mà.

click vào link không có gì cả bạn ạ . Kiểm tra lại dùm với thx Link đây :

Chess

Get link share thế kia thì chỉ chủ top mới vào được Folder đó thôi. Link phải là

fung_kut3

ghost thì không nên cài antivirus bạn à, nhưng dù sao cũng cám ơn, tinh thần vì cộng đồng

Xin hỏi hôm trước tui tải và chạy bản 64 bit này của Andongnhi , sau rồi vào đây tìm lại để hỏi anh em vài điều mà không biết là thớt đó đặt ở đâu , tui có vấn đề về Driver cảu Sound Card , giờ không làm thế nào tìm được Driver âm thanh Mà Winrar trong bản đó chưa Active , lại 64bit nữa lên khó Active quá ! Mong chủ thớt và mọi người giúp đỡ

Bổ sung thêm thông tin ,,,trong bài rì viu có đoạn viết :

Mã MD5:

file

andongnhi7sp1(64bit).GHO :

0108B9DD - A7364DF9 - DD4F892E - BAFFE0F0

Cách bỏ Dual Menu Bôt

Nhấn vào Start >> tại khung tìm kiếm gõ vào MSCONFIG >> chọn Enter >>

sang thanh TAB boot >> click đúp vào WIN7 >> ở ngay dưới đó chọn Delete >>

Tại sao part 001 có đuôi là exe thay vì đuôi rar như các part khác?Như vậy nếu không là Vỉut thì giãi nén thế nào đây ai biết giãi thích giùm đi?

lazycat_lovely

Tại sao part 001 có đuôi là exe thay vì đuôi rar như các part khác?Như vậy nếu không là Vỉut thì giãi nén thế nào đây ai biết giãi thích giùm đi? ĐUÔI exe là vì tác giả đã tích hợp sẵn công cụ nối các files lại , vào đó ( part 001 ) chỉ việc đặt chung các Part vào một thư mục và clik đúp vào Part 001 là sẽ tự nối các files cho Bạn

Xin hỏi là làm sao để thay tên như hình trong bài trước tui đã khoanh đỏ lại ???

duong_thanhvu90

Get link share thế kia thì chỉ chủ top mới vào được Folder đó thôi. Link phải là Bản ghost này được test khá ký nên các bạn cứ yên tâm dùng đạm bảo ok. cũng như bản V2 của mình đó nhiều người chê lúc đầu nhưng sau khi dùng thì lại thấy tốt

Chúc thành công

trangkhuyet_ty

Xin hỏi hôm trước tui tải và chạy bản 64 bit này của Andongnhi , sau rồi vào đây tìm lại để hỏi anh em vài điều mà không biết là thớt đó đặt ở đâu , tui có vấn đề về Driver cảu Sound Card , giờ không làm thế nào tìm được Driver âm thanh Mà Winrar trong bản đó chưa Active , lại 64bit nữa lên khó Active quá ! Mong chủ thớt và mọi người giúp đỡ

Bổ sung thêm thông tin ,,,trong bài rì viu có đoạn viết : Bạn tải cái này về:

Chạy lên rồi làm theo hình dưới:

Barrett

Có thế chứ hê hê Đợi mãi rồi chủ thớt cũng phải trả nhời , mặc dù chưa biết cái link bạn cho chứa gì trong đó nhưng cũng Thank lòng nhiệt tình của các "ghost thủ " Nhưng nhìn hình Bác cho Tớ đoán đó là công cụ để thay tên Admin v.v , Ý tơ là xin link dơnload Driver Audio của ASUS P4GPL-X Realtek ALC880 Audio Driver bản dùng cho windows 7 64 bit cơ bạn hỡi ...Tớ dùng cái Driver Easy nhưng tìm mãi không được .
Có thông tin gì về bản GHOST 64 bit của windows XP cho tớ xin link với .
Không cài được Driver cho ASUS P4GPL-X Realtek ALC880 Audio Driver bạn hỡi , Mong được giúp đỡ với EasyDriver không tìm thấy bản Driver của tớ dùng trên nền GHOST này

Mong hồi âm

Có thế chứ hê hê Đợi mãi rồi chủ thớt cũng phải trả nhời , mặc dù chưa biết cái link bạn cho chứa gì trong đó nhưng cũng Thank lòng nhiệt tình của các "ghost thủ " Nhưng nhìn hình Bác cho Tớ đoán đó là công cụ để thay tên Admin v.v , Ý tơ là xin link dơnload Driver Audio của ASUS P4GPL-X Realtek ALC880 Audio Driver bản dùng cho windows 7 64 bit cơ bạn hỡi ...Tớ dùng cái Driver Easy nhưng tìm mãi không được .
Có thông tin gì về bản GHOST 64 bit của windows XP cho tớ xin link với .
Không cài được Driver cho ASUS P4GPL-X Realtek ALC880 Audio Driver bạn hỡi , Mong được giúp đỡ với EasyDriver không tìm thấy bản Driver của tớ dùng trên nền GHOST này

Mong hồi âm

Bạn update windows đi driver đó được hỗ trợ đó bạn.

Chúc bạn thành công!

pảt 4 bi sao ấy check md5 không đúng, không giải nén được rồi. xin chủ thớt kiểm tra lại dùm nha, cám ơn'

Kirkland

pảt 4 bi sao ấy check md5 không đúng, không giải nén được rồi. xin chủ thớt kiểm tra lại dùm nha, cám ơn' Bạn sang máy khác download đi mình tin là thành công.

Nhiều bạn đã dùng rồi mà. link vấn còn ok mà!

Các chủ đề có liên quan khác