tranvothanhtam

Hình không nhìn được, còn facebook thì mình dùng VNPT nên vẫn vào được

Còn driver bạn vào trang chủ xem đi nhé em cũng VNPT mà có vào dc đâu

huongthuy_icb

Minh mới mua máy, cũng muốn dùng win8 xem, nhưng đưa đĩa boot vào không nhậ phần ghost, hỏi shop máy thì bảo chíp invi không dùng ghost được. Thật khó, liệu mình có thể dùng boot được không, và liệu có ghost thành 2 ổ c để test thử được không bác? giúp đỡ anh em với. thank bác nhiều.

cobebupbe138

em cũng VNPT mà có vào dc đâu Bạn nhắp chuột vào file C:\Cong cu\Bat, tat facebook\Bat facebook ....exe chưa?

hoahung143

Minh mới mua máy, cũng muốn dùng win8 xem, nhưng đưa đĩa boot vào không nhậ phần ghost, hỏi shop máy thì bảo chíp invi không dùng ghost được. Thật khó, liệu mình có thể dùng boot được không, và liệu có ghost thành 2 ổ c để test thử được không bác? giúp đỡ anh em với. thank bác nhiều. Họ nói không đúng đâu, bạn nếu ở SG mình làm cho bạn

haiyen_com

bác thớt up file torrent lên the privated bay đi, mạng nhà e chập chờn quá, down tí lại mất , down đi down lại biết bao giờ mới xong

pinky_mup

bạn ơi cho mình hỏi khi mình ghost xong windows 8 khi khởi động lại nó hiện lên lỗi này:

Windows Boot Manager:

Windows failed to start. A recent hardware of software change might be the cause. To fix the problem:

1.Insert your Windows installation disc and restart the computer.

2.Choose your language settings, and then click "Next".

3.Click "Repair your computer."

If you do not have this disc, contact your system administrator or computer manufacturer for assistance.

Status: 0xc000000f

Info: The boot selection failed because a required device is inaccessible

Chỉ mình cách khắc phục được ko? Thanks

Cedrik

bạn ơi cho mình hỏi khi mình ghost xong windows 8 khi khởi động lại nó hiện lên lỗi này:

Windows Boot Manager:

Windows failed to start. A recent hardware of software change might be the cause. To fix the problem:

1.Insert your Windows installation disc and restart the computer.

2.Choose your language settings, and then click "Next".

3.Click "Repair your computer."

If you do not have this disc, contact your system administrator or computer manufacturer for assistance.

Status: 0xc000000f

Info: The boot selection failed because a required device is inaccessible

Chỉ mình cách khắc phục được ko? Thanks Lỗi đó là do bạn: ổ cứng đã ghost vào nhưng chưa được active

Quinn

bác thớt up file torrent lên the privated bay đi, mạng nhà e chập chờn quá, down tí lại mất , down đi down lại biết bao giờ mới xong Torrent mình làm thử rồi, đâu có thấy kết quả đâu, chắc phải đóng tiền cho bọn nó (viettorrent ...)

vitienyeuem

Torrent mình làm thử rồi, đâu có thấy kết quả đâu, chắc phải đóng tiền cho bọn nó (viettorrent ...) Torrent có acc mới được , vậy mua acc VIP 4S hay FS dùng cho sướng

He he , sắp có link 4S bản này nhe bạn Song Ngọc ... chắc chiều có up by Khoatrinh22 (VNZ & PBM)

cachua_k0hat

Torrent có acc mới được , vậy mua acc VIP 4S hay FS dùng cho sướng

He he , sắp có link 4S bản này nhe bạn Quý ... chắc chiều có up by Khoatrinh22 (VNZ & PBM)
OK khi nào có 4share mình sẽ up lên trang 1, mình cũng có account 4share nhưng chỉ mua gói dung lượng 10GB lưu trữ nên quá ít

Ban win8x64 link fshare chet, thankyou Link vẫn sống mà bạn, nói sợ phát khiếp:

katorj_u_a

Uh ,Chắc chiều 5h mới xong , up có 300kb/s à Đó là lý do nhiều người chia tay với 4share, tốc độ thực là 3,2 MB/s nhưng bạn upload chỉ được 300 kb/s.

Các chủ đề có liên quan khác