Peppi

các bạn pro giúp với, làm cách nào xem được file avi.002. tui vừa thử rất nhiều phần mềm mà bất được. Thanks a lot!

thoi_ko_yeu

Trích:

songtoan_xnk1

các bạn pro giúp với, làm cách nào xem được file avi.002. tui vừa thử rất nhiều phần mềm mà bất được. Thanks a lot!

Dziobas RAR Player là một trình media nhiều chức năng, nhưng một trong những chức năng hay nhất là tiềm năng chơi file video nén RAR bất cần giải nén.
Với những file video được nén dưới dạng RAR, bạn thường phải đợi cho đến khi file được download về máy và giải nén xong mới có thể xem. Nhưng với Dziobas RAR player bạn có thể xem bất kỳ phần nào của file RAR trong khi nó đang được download.

Ngoài ra, bạn có thể xem film với nhiều định dạng file khác nhau và các file phụ đề. Bạn có thể xem phim trực tiếp mà bất nên phải giải nén file.RAR.

Để mở một file.RAR chưa được download trả tất bạn vào File > Streaming from Unrar và chọn file.RAR bạn muốn xem.

Một yếu điểm nhỏ của chương trình này là bạn bất thể cho qua nhanh hay lùi lại trong khi đang xem file.RAR đang được download về máy.

Phần mềm FREE

Link:

abctrang_girl

Theo tui nghĩ đây là định dạng đuôi của phần mềm hjsplit, chuyên dùng để cắt ghép file(đuôi của nó là 001, 002, 003,..). Có vẻ như bạn vừa download thiếu vài phần của file avi này, lẽ ra ít nhất phải có đuôi 001 chứ.
Link hjsplit :

b0y_kut3_b791

cái này là người ta vừa dùng soft hjsplit để chia file ra thành từng file dung lượng nhỏ , bạn hãy dùng hjsplit để nối nó lại , nhưng yêu cầu phải đủ file vừa cắt !

download :

Code:

http://www.freebyte.net/download/hjsplit.zip

Marcelinho

ĐÚNG VẬY MÌNH THỬ RUI CÁI NÀY SAZZI ĐƯỢC ĐẤY?????!!!

trinhhoa85

Mình cũng vừa gặp trường hợp thế này, download về được đuôi .tar, giải nén ra được 7 file, đuôi từ avi.002 đến avi.007, hok biết ghép lại thế nào, dùng hjsplit hok xong, vì phần ghép file của nó chỉ nhận file đuôi cuối là .001, làm thế nào bây giờ các pác.

hongquan842001

Trích:

vuaviet

Mình cũng vừa gặp trường hợp thế này, download về được đuôi .tar, giải nén ra được 7 file, đuôi từ avi.002 đến avi.007, hok biết ghép lại thế nào, dùng hjsplit hok xong, vì phần ghép file của nó chỉ nhận file đuôi cuối là .001, làm thế nào bây giờ các pác.

Híc!

Lại còn thế à?

Bạn có thể gửi link down file đó cho mình ko?

Để xem nó thế nào!

wolffang2931991

Cái này phải sử dụng phần mềm hjsplit hay FSJSetup để nối file, thông thường khi bạn down đầy đủ nó sẽ có file dạng *.avi.001, *.avi.002... Bạn dùng 1 trong 2 phần mềm kia kick vào khung join nó sẽ chỉ hiện *.avi.001 mà bất có thêm bất cứ file nào khác, bạn kick vào start để nó dồn file,nếu bạn chỉ down được file*.avi.002 mà bất có *.avi.001 thì bạn đổi tên thành *.avi.001 rồi dồn file thôi.(nếu bạn down chỉ từ 002-007 thì bạn đổi thành 001-006 rồi join)

2 phần mềm đó bạn down tại đây:

Vruyk

Không đơn giản thế đâu bạn ơi, mình cũng vừa tìm tất cả cách mà bất được, vừa rename lại rồi join, thấy join complete rồi, nhưng mà khi mở ra xem thì thấy báo bị lỗi. Điên quá. mua đĩa coi rồi.

Stilleman

uhm!file oo1 is okie, but file 002 have sum problem!!!i dunno it!maybe just wait till i gonna back vn any buy it!!!!lolzzzzzzzzzz

lylac31082004

god!i got 4file: avi.001,avi002,avi.003,avi.004

i usd hjplit but just avi.001 then continous got problem with avi.002,avi.003, avi.004 hichicihhihicihcihic

plz show me how 2 do it!!!!!!!!!!!!!

thzzzzzzzzzzzzzzzzzz a lottttttttttttttttt

Trích:

vuaviet

phuong1987us

Thank moi nguoi` nhung gi minh` biet' qua la` giot nuoc gia (nhà) dai duong

khi noi' file xong phai convert lai ko?

Trích:

anhobang1456

Thank moi nguoi` nhung gi minh` biet' qua la` giot nuoc gia (nhà) dai duong

khi noi' file xong phai convert lai ko?

Không cần đâu bạn. Khi bạn nối lại thì file sẽ là *.avi. Dùng WMP là xem được rồi.

bó tay làm gì có phần mềm nào xem được file này chứ, đây là một phần bị cắt ra của file AVI thôi muốn xem được thì phải nốicác phần lại thanh file trả chỉnh mới xem được

Osmund

Thank ban nhieu . minh cung gap phai kho khan nhu vay nhung nho ban chi dan da giai quyet duoc roi

sad_daytv9999

hic minh vua download duoc film tazan & jane co duoi .001, .002, .003 nhung ma chỉ xem dc file .001 chứ bất xem được file .002 và .003

Các trước bối chỉ giáo dùm. thanks

Carlin

cái này cũng bị rồi

cách 1 join lại bằng phần mềm Hjsplit rồi xem xem bằng WMP

cách 2 không cần join lại mà chỉ cần download VLC về rồi mở file .avi001 bằng phần mềm này là xem được toàn bộ

Các chủ đề có liên quan khác