-Tình hình sau khi em tải về máy và cài đặc và click 2 dấu đầy đủ, cài đặc diễn ra bình thường. Nhưng sau khi cài xong vào sử dụng ứng dụng BlueStacks-SplitInstaller_native thì không hiểu vì sao nó cứ load mãi mãi không vào dc Menu ( Giao diện ) của ứng dụng BlueStacks-SplitInstaller_native

Các anh chị có ai biết cách khác phục lổi này chỉ và giúp đở em với, xin thansk.!

-Hình ảnh load mãi mãi thé này:

Horace

Load mãi là bao lâu bạn, mình cũng từng cài thành công rồi, đoạn này cũng khá lâu đấy. Bạn xem lại mạng xem, có thể trong quá trình cài đặt nó yêu cầu tải thêm.

vichiha_itachi

Load mãi là bao lâu bạn, mình cũng từng cài thành công rồi, đoạn này cũng khá lâu đấy. Bạn xem lại mạng xem, có thể trong quá trình cài đặt nó yêu cầu tải thêm.

Mình để cả đêm từ 21h tới 7h35 luôn mà vẫn không vào dc nè bạn.? chắc nó lỗi cái gì đó.? nhứt đầu quá...

Frewen

Gỡ ra cài lại chưa bạn? Của mình load mất khoảng 5p đấy gỡ ra cài lại rùi củng thế bạn ơi, mới cài lại lần nữa mà củng vậy nữa nè, không hỉu nổi...???

Hay bạn cho mình xin cái bạn đã cài ok xem mình cài có dùng dc ko.? cần những thứ gì bạn post cho mình đủ luôn nha. thanks.!

nhok_rin

tình hình là e cài đặt xong hết rồi nhưng vô game không hiện hình ảnh chỉ nghe thấy tiếng thôi là lỗi gì vậy mấy bác???

Các chủ đề có liên quan khác