Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By daukhocuaem_la_cuaanh
#680406 Đúng y như cái tít, xài silent vẫn bị thông báo fake serial.Mình xài 6.18 build 7.

Là sao vậy ace? Chỉ mình cách giải quyết với!
By myclass11
By nhoxshin_lonely_love859
#680540 Lâu nay có ai nói dùng silent là không bị fake serial đâu. Vấn đề của bạn đã có cách khắc phục từ mấy hôm trước rồi nhé, bạn down file này về rồi cho nó nằm đè lên file cũ trong thư mục cài đặt IDM

Link (copy and paste): Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By onlyyoutt_onlyyoutt
#680542 Bạn uninstall idm sau đó gõ window + R để hiển thị hộp thoại run gõ regedit.

Tìm đến khoá sau: HKEY_CURRENT_USER\Software\DownloadManager xoá DowloadManager, nếu không có thì thôi.

vào C:\Windows\System32\drivers\etc mở file hosts bằng notepad thêm vào ở cuối file

207.44.199.159 registeridm.com

207.44.199.16 registeridm.com

27.0.0.1 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

save lại, nó sẽ không cho lưu trực tiếp nên bạn có thể lưu trong thư mục nào đó sau đó copy dán đè lên file host trong C:\Windows\System32\drivers\etc

cài lại IDM phiên bản gốc mới nhất không chỉnh sửa.

nhấn registry đăng ký:

First Name: DienDanBacLieu.Net

Last Name: Bac Lieu

Mail: [email protected]

NTOQN-7HUL9-NEPFL-13I0A
Lưu ý quan trọng: sau khi điền thông tin và nhấn OK nó sẽ hiện ra bảng thông báo:

nhớ chọn cancel xong bạn có IDM bản quyền khỏi lo nữa sau này có phiên bản mới thì chỉ cần tải về cài đè lên là được.
By nangmoi786
#680543 Bạn uninstall idm sau đó gõ window + R để hiển thị hộp thoại run gõ regedit.

Tìm đến khoá sau: HKEY_CURRENT_USER\Software\DownloadManager xoá DowloadManager nếu không có thì thôi.

vào C:\Windows\System32\drivers\etc mở file hosts bằng notepad thêm vào ở cuối file

207.44.199.159 registeridm.com

207.44.199.16 registeridm.com

27.0.0.1 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

save lại, nó sẽ không cho lưu trực tiếp nên bạn có thể lưu trong thư mục nào đó sau đó copy dán đè lên file host trong C:\Windows\System32\drivers\etc

cài lại IDM phiên bản gốc mới nhất không chỉnh sửa.

nhấn registry đăng ký:

First Name: DienDanBacLieu.Net

Last Name: Bac Lieu

Mail: [email protected]

NTOQN-7HUL9-NEPFL-13I0A
Lưu ý quan trọng: sau khi điền thông tin và nhấn OK nó sẽ hiện ra bảng thông báo:

nhớ chọn cancel xong bạn có IDM bản quyền khỏi lo nữa sau này có phiên bản mới thì chỉ cần tải về cài đè lên là được.
By Ramsey
#680544 Lâu nay có ai nói dùng silent là không bị fake serial đâu. Vấn đề của bạn đã có cách khắc phục từ mấy hôm trước rồi nhé, bạn down file này về rồi cho nó nằm đè lên file cũ trong thư mục cài đặt IDM

Link (copy and paste): Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Link die rồi bạn
By minhtam_dt2006
#680546 Mình xài IDM silent .. vẫn thế mà chưa thấy bị hư j hết .. bác nên dọn hết Cr-ack + bản IDM cũ đi + vào file host xoá bỏ mấy cái dòng của IDM thử xem + vào regedit >> xoá luôn key HKEY_CURRENT_USER\Software >> xoá DownloadManager >> .. rùi cài lại IDM silent thử xem @@!
By Edom
#680547 Chà chà mình cũng đang dùng IDM SILENT mới nhất mà chưa thấy hiện tượng j...mình đang onl = Nokia 6700 nên phải cmt để đánh dấu. Tối về sẽ bấm Cảm ơn các bác.
Kết nối đề xuất: