nguoiwenttv

Anh em nào cài IDM cũ không bị fake number thì đề nghị nói rõ bản nào cho anh em thử xem nha.

Nhiệt tình hơn thì upload cho cái link. ^^

Tình hình nhà mình có 2 máy. 1 máy xài windows 7 đã cài IDM 6.17 build 2 đến giờ vẫn không thấy báo fake number. Một máy xài windows 8 đã thử nhiều cách, coppy lun IDM bên kia qua đè vào thư mục IDM bên máy windows 8 nhưng vẫn bị báo lỗi. Chăc cái vụ này hên xui do ăn ở sao thui. ^^

be_Nu

Không nói nhiều nữa, mình đi thẳng vào vấn đề luôn. Từ hôm qua nhiều bạn dùng IDM bị lỗi, cứ 5p nó lại hiện ra 1 cái popup, ý đại loại là: "Tiên sư bố bọn dùng lậu", rất chi là khó chịu.

Để fix lỗi này, các bạn chịu khó tải bản này về nhé, link tải về:

Copy mấy cái trong thư mục Cr-ack ném vào thư mục cài đặt của IDM. Thế là xong! Nếu nó hỏi nhập thông tin đăng ký thì hãy sử dụng key trong file text. Chúc các bạn thành công! Thank chủ thớt nhé! Em cũng ghét mấy thằng chửi mình dùng lậu lắm, cơ mà ở VN phải thế tin học hóa mới mạnh mẽ được chứ, rồi ít nứa khá khẩm thì mua key cả rổ luôn, hé hé. Chúc mạnh khỏe triền miên!

Cranleah

Mình muốn hỏi trước khi cài bản mới theo hướng dẫn ở trên, mình có cần delete các key ở regedit khong ? Cam ơn nhiều

xs_os_xxx183

AI không làm được thì làm như mình...không cần tải hay đổi tên để bị popup thiếu file

Các chủ đề có liên quan khác