kimson65

Đây. Bạn chỉ chuyện soạn thảo văn bản thôi, lúc setup chương trình xong thì trong WinWord có thêm 1 thanh công cụ nữa, đó là của PDF plus này, bạn nhấp vào nó và chọn save với định dạng PDF

Đề nghị bạn viết cỡ chữ bình thường, bất viết chữ đậm lung tung trừ khi muốn đánh dấu phần nào đó.Nếu bạn còn tái phạm thì mình sẽ xoá bài của bạn luôn mà bất báo trước.

neo_kt89

tui dùng phần mềm bạn cho, nh]ng được thời (gian) gian thì bất sử dụng được nữa. Bạn có thể chỉ giúp.

Bạn nào có phần mềm chuyển word sang pdf có Cr-ack, cho mình xin. Địa chỉ email: [email protected]. Nình cảm ơn!

duykhanh_pro

Có 1 thủ thuật Convert từ word sang pdf rất đơn giản ngay trong Word.
Bạn tham tiềmo bài viết sau trên mạng

Trích:

Mình xin giới thiệu với các bạn một cách convert từ file word sang pdf cực kì đơn giản ngay trong Microsoft Word.

Đầu tiên các bạn download chương trình doPdf ( chương trình trả toàn miễn phí ) về cài đặt.

Sau khi cài đặt thành công, bạn chỉ cần mở tà liệu word bằng Microsoft Word lên, sau đó chọn menu Print , tại ô Name bạn chọn Printer là doPdf.

Sau đó chỉ chuyện nhấn Ok là xong rùi. quá dễ

Wolf

Hiện nay Tui thấy cái Phần mềm bạn PeMit#1 nói là chạy OK nhất, vừa dùng 2 năm rùi, chạy ầm ầm, trên site Tui cũng có 1 cái nhưng bất ngon.
Bạn dùng cai soft của bạn PeMit#1 là OK.

Khi tui dùng doPdf thì bị lỗi font chữ khi chuyển .Lỗi này thường chỉ xuất hiện khi tui viết chữ đậm (Bold) ,còn các chữ thông thường thì không bị gì?Có ai biết cách khắc phục lỗi này ko?

hoaithuan

Trích:

doduonghieu

Ai có phần mềm chuyển word sang pdf bản Cr-ack cho mình với! Thank trước nhé

Địa chỉ email của mình: [email protected]

Xài cái này là ok: nó tích hợp vào thanh công cụ word luôn.

kim_thao124

Trích:

minhquang009

Xài cái này là ok: nó tích hợp vào thanh công cụ word luôn.

mình thử xem sao... Thank bạn ngen!

love_rinny016

tất cả đều chán cả các ban thử xài cái nay coi.qua đơn giản không cần Cr-ack nè.cái tên mình đặt nhầm nhưng nó là WORD to PDF nha.còn dùng thì khi cài xong thì trên word có thêm thanh công cụ có hinh chữ P màu đỏ chọn vào đó và creat to PDF là ok.

abctrang_girl

mấy ông này rảnh quá đòi tùm lum cứ chuyện xài MS ofice 2003 hay 2007 bản mới nhất làm gì thì làm rùi save pdf là xong bất thì foxit phantom hay nitro PDF đầy ra

Các chủ đề có liên quan khác