huy_mu

như tiêu đề . em xin giới thiệu các bạn cách cài game download từ windows store bằng IDM . em không bit' diễn đàn ketnooi.com/forum có chưa nên mạo muội lập topic này . có gì dug` chọi gạch em .

đầu tiên , các bạn download game , tất nhiên là từ windows store bằng IDMan . (cái này trên diễn đàn ketnooi.com/forum có rùi , các bạn tự tìm nhá )

2/ các bạn mở power shell lên bằng cách : windows + R , nhập : powershell .

3/ các bạn nhập lệnh : Add-appxpackage (nhớ có dấu cách ở cuối nhá .)

4/ các bạn mở thư mục chứa file *.rar . kéo và thả file đó vào power shell .

5/ các bạn bấm enter để thi hành lệnh .

6/ ngồi chờ mấy chữ ooooooo chạy hết cây .

7/ mở start screen ra . play thui.

cuối cùng : nhớ thanks nếu bài có ích ^^

à mà các bạn chỉ cho em cách thay avartar đi . ai chi em sẽ thanks . bằng lời & hành động ^^

các bạn đọc xong có gì nhớ nói lại cho em nhá ! để em phát huy or sửa lỗi ( lần sau )

shop_xxx

sao mình add app vào, nó báo lỗi như thế này :

Đã sửa xong, các bạn chú ý:

Sau khi kéo thả vào powershell, các bạn xoá 2 cái dấu " đi nhé

vd như hình trên: Path: "C:\Angry Birds Space" --> Path: C:\Angry Birds Space

sao mình add app vào, nó báo lỗi như thế này :

cũng có lần mình bị giống bạn nhưng mình sữa kiểu vào windows updates rùi chạy updates là xong .

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu khả năng hấp phụ một số hợp chất hữu cơ trên các vật liệu tio2 và khoáng sét bằng phương pháp hóa học tính toán Ngoại ngữ 0
D tính toán thiết kế một buồng sấy tĩnh để sấy hạt đậu nành, năng suất 2 tấn trên/mẻ Nông Lâm Thủy sản 0
A Chế tạo, nghiên cứu tính chất và khả năng ứng dụng của một số hạt nano bán dẫn, kim loại trong sinh Luận văn Sư phạm 0
C Tổng hợp một số hợp chất hữu cơ chứa dị vòng Piridin, thăm dò hoạt tính kháng khuẩn và khả năng ức c Luận văn Sư phạm 0
G Nghiên cứu một số tính chất nhiệt, từ và khả năng ứng dụng của màng mỏng trên cơ sở BISMUTH Khoa học Tự nhiên 0
E Chế tạo, nghiên cứu một số tính chất và khả năng ứng dụng của màng nano oxyt titan Khoa học Tự nhiên 0
G Chế tạo, nghiên cứu một số tính chất của Perovskite có hằng số điện môi lớn và khả năng ứng dụng Khoa học Tự nhiên 0
H Tổng hợp cacboxylat của một số nguyên tố đất hiếm có khả năng thăng hoa và nghiên cứu tính chất, khả Khoa học Tự nhiên 0
S Tổng hợp và nghiên cứu tính chất của một số B - đixetonat kim loại có khả năng thăng hoa Môn đại cương 0
S Cấu hình lại phần cứng trong kiến trúc hệ thống nhúng như một khả năng tăng tính linh hoạt của hệ th Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác