Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By toybox_jaychou
#674506 Ai gặp lỗi này thì giúp mình với:
Mình đang xem video trên Youtube đến lúc chuyển video khác thì màn hình tự nhiên bị tắt, máy cũng ngừng hoạt động luôn, đèn HDD không nháy luôn, mình đã cài lại Flast và đã thử từ Firefox từ bản cũ đến mới nhất mà thỉnh thoảng vẫn bị, không biết bị làm sao nữa...bực mình....ai biết giúp mình...
By Akub
By conmuachieuthu_emnhoanh
#674520 Lúc màn hình tắt máy nó hiện màn hình xanh không bạn. Không hiện bạn ạ, cái lúc video đang load cái chấm hình chòn thì tự nhiện sụt màn hình luôn, mình bó tay luôn...hay là do Firefox
By hoahongcogai686
#674523 xem phim mới bị thôi hay làm gì khác để lâu lâu cũng bị. Nếu bị là do nguồn ỏ tản nhiệt Chỉ có xem Youtube thôi. Thỉnh thoảng bật một video lại bị...
By teddy_nhojbong
#674526 Cách tốt nhất là bạn nên đi bảo hành máy đi, không biết có đúng không thì bạn bị hư chíp nguồn. Mình nghĩ không phải bạn ạ...mà chỉ có xem ở Youtube mới bị chứ...
By p3chip_d3xuong_chipd3xuong
#674527 phức tạp quá ta đang load phim mà bị tắt máy không rõ nguyên nhân gì ai pro dzô jup kai`. Không phải tắt máy mà nó tăt màn hình, ổ cứng mất nháy luôn, điện nguồn thì vẫn báo sáng.
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary