Finegan

google.com

1 write themes for xp

2 download plugin for 3ds max 7

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

and

đây là 25 bộ nền cho window vista ai có hứng thú downloand thử :

catcanh122

Trích:

banglang205

Vừa rồi mình có cài chương trình đóng băng deep freeze 6.3. Nhưng khổ nỗi mình đóng băng cả ba ổ cứng, nên dữ liệu mới mất hết sau khi khởi động lại máy. Mình vừa tìm cách gỡ bỏ nó nhưng mà file uninstall chẳng thấy đâu, ckick vào biểu tượng trên khay hệ thống thì chẳng hiện lên gì kể cả nhấn tổ hợp phím Ctrl+Shift+Alt+F6. Còn click file setup thì nó báo là Deep Freeze 6 Standard must be disabled before any Install/Unintall can proceed.

Mình vừa dùng chương trình Deep Unfreeze 1.7 nhưng mà nó bất load được luôn.

Mà sử dụng BootCD gì gì đó thì em gà mờ về IT lắm nên

bác nào có cách gì thì chỉ em với! em đang cần gấp lắm.

Cho em Thank trước cái nha!

Quá dễ bạn a`.Trước hết bạn tắt Deffree đê và unintall bằng bản cài của nó.Thế là được.Còn muốn mở Deffree dưới khay thì giữ shift+doble kick chuột trái.

Trích:

dracula456

Đừng dọa em chứ, em mới cài deep. Copy từ quán Net về . Mở Deep lên nó vừa có pass sẵn rồi , chỉ em cách xóa nó với . Đừng ghost hay cài lại win

Em dùng loại deep 6

Không có cách nào đâu bạn. chịu thôi.

vy_vy101

đêy gỡ dfreeze đêy các bố cai nhau j` lắm thế

Link Đêy

nguyenhueqt

Trích:

trungkien190

đêy gỡ dfreeze đêy các bố cai nhau j` lắm thế

Link Đêy

báo cáo là vừa thử với Deep 6.4 và bất có tác dụng ah. anh em có cao kiến gì ko???

MCM_MCM

em là con ga` đây ah! em cũng bị hiện tượng như vậy nên vào google tìm cách xử lý. nhưng mà bố khỉ mấy thằng thòi boi, vừa đéo biết thì im mẹ đi để người nào biết trả lời, cứ vào làm nhặng cả lên làm như mình giỏi lắm. cuối cùng vẫn bất biết cách nào unDF đơn giản cả. Cùi đéo chịu được!!!

loi_lam

Bạn thử dùng chương trình AntiDF đi. Nó có thể phá băng tất cả chương trình Deepfreeze từ 4x đến 6x đó (Kể cả hơn 6.3 nữa).

link nè: tinyurl.com/antiDF

Các chủ đề có liên quan khác