kem_ftu

Có pro nào biết cách gở cái phần mềm "Censtat" này đươc bất giúp mình với, máy mình có cài cái thắng này mình có password mà bất tài nào kích hoạt để gờ bỏ được, mình nghĩ chỉ còn cách cài lại windows nhưng mình chán lắm cài xong rồi cài thêm đủ thứ mất thì giờ nên mình mạo mụi bót lên diển đàng này nhờ sự chỉ bào của các pro, mình Thank nhiều lắm

thpttranphu_123

mình vừa 1lần đụng Senstat. khi cài xong và đóng băng hệ thống, biểu tượng hình kiêm tiêm trên khay sẽ biến mất. Để hiển thị nó, bạn nhấn THP " Ctr+Alt+F10". Sau đó click phải vào biểu tượng, chọn Disable, nhập password. Khi gỡ bỏ, máy sẽ Restart lại, bạn gỡ bỏ luôn cho đỡ phiền phức.

nếu bạn nhập password rồi mà nó vẫn còn ngoan cố, có thể password cua bạn bị sai. bạn tham tiềmo thêm trong diễn đàn, download Cr-ack về gỡ bỏ password đi.

Chúc bạn thành công.

Bạn ỏi mình bảo đảm pass bất sai đúng 100% , với lại mình cũng nhấn THP Ctrl+Alt+F10 mà nó vẫn chay lì bất hiện , vậy pro còn cách nào bất chỉ mình với , và cuối củng cũng xin Thank pro nhiều.

cun_xinh

bạn ơi nếu mình muốn đóng băng ổ đĩa hệ thống ( C ) thôi thì mình làm như nào vậy.

cocomc09

may chu minh dong bang bay gio minh mo len "ctrl+alt+f10" ma goc phai man hinh cung khong thay hien kim tiem...nhu vay la bi gi vay???co ai chi minh voi...

Nisien

thông thường censtat được để ở thư mục startup bạn có thể vào đó C:\Documents and Settings\Start Menu\Programs\Startup sau đó kik vào thỳ nó hiện lên bạn gõ pass vào sau đó nhấn disable.gl

Các chủ đề có liên quan khác