vlk29_dl

+ Trên vista và win7 thường không cho ghi đè file hosts trong C:\Windows\System32\drivers\etc. Bạn hãy copy toàn bộ nội dung file này, rồi đổi tên nó thành hosts1 hay cái gì đó khác hosts. Sau khi edit xong thì lưu lại với tên hosts rồi copy vào thư mục đó.

Sao làm hoài không được...coppy ra roi chỉnh sửa lại...xong bo vo thư mực đó nó không ghi đè lên mà ghi thêm 1 file hosts.txt nữa.

vo lai file hosts của máy nó như củ à...ai làm được xin chỉ kỹ dùm mình với đang cần gấp lắm...làm ơn đi

Milap

Dài dòng & khó hiểu quá

các bạn tải cái này về Cr-ack dc 100% có video chỉ dẫn rất cụ thể

or

CS4 Cr-ack.rar

nguồn haiphongit.com

chúc các bạn thành công!

minhthu_88

Dài dòng & khó hiểu quá

or

CS4 Cr-ack.rar

nguồn haiphongit.com

chúc các bạn thành công!

Trích:

nguyenbathanh

Dài dòng & khó hiểu quá

or

CS4 Cr-ack.rar

nguồn haiphongit.com

chúc các bạn thành công!

Bạn có Cr-ack pts cs 3 ko? mình Cr-ack mãi mà vẫn không được

Trích:

nguyenbathanh

Dài dòng & khó hiểu quá

or

CS4 Cr-ack.rar

nguồn haiphongit.com

chúc các bạn thành công!

Bạn có Cr-ack pts cs 3 ko? mình Cr-ack mãi mà vẫn không được

girhandboy789

đúng là làm thì lúc vào không thấy hỏi key nhưng khi vừa mở ảnh là nó lại hỏi key. Chủ topic fix lỗi cái nhỉ...

munlai456

đúng là làm thì lúc vào không thấy hỏi key nhưng khi vừa mở ảnh là nó lại hỏi key. Chủ topic fix lỗi cái nhỉ...

Chou_Chou

Sao thế các bạn ơi? Mình nhìn thấy choáng quá :-s hix. Dùng Portable đi bạn ơi, chả phải Cr-ack gì cả, sài không tư lự Cài vào máy nặng cả máy, xóa cũng mệt, mình đang sài nè, down về có 52MB giải nén là 233MB, kích 1đúp là dùng được

Portable PTS CS4 của các bạn đây:

hay Pass nếu có xuanducvn. Cái này mình down về lâu rùi (k có pass nén), bg vẫn đang dùng, rất ổn.Sử Dụng:

*Tải về,Bạn kích hoạt file này,Trong cửa sổ mở ra Bạn bấm nút 3 chấm (…)Rồi chọn thư mục chứa dử liệu trích xuất(Mặc định lưu tại thư mục chứa file portable photoshop cs4.7z) Xong bấm Extract

*Tiếp theo,Bạn mở thư mục photoshop portable (Vừa Extract) Dung lượng khoảng 229mb.Bấm đôi vào file photoshop portable.exe để mở giao diện Adobe photoshop CS4.

*Lúc này trong thư mục photoshop portable sẻ xuất hiện Một thư mục con có tên DATA.

*Trong bãng License Agreement hiện ra. Bạn bấm Accept để vào giao diện chính của Adode Photoshop cs4

Cái này mình lấy trong zum mình đó

little_chick

Sao thế các bạn ơi? Mình nhìn thấy choáng quá :-s hix. Dùng Portable đi bạn ơi, chả phải Cr-ack gì cả, sài không tư lự Cài vào máy nặng cả máy, xóa cũng mệt, mình đang sài nè, down về có 52MB giải nén là 233MB, kích 1đúp là dùng được

Portable PTS CS4 của các bạn đây:

hay Pass nếu có xuanducvn. Cái này mình down về lâu rùi (k có pass nén), bg vẫn đang dùng, rất ổn.Sử Dụng:

*Tải về,Bạn kích hoạt file này,Trong cửa sổ mở ra Bạn bấm nút 3 chấm (…)Rồi chọn thư mục chứa dử liệu trích xuất(Mặc định lưu tại thư mục chứa file portable photoshop cs4.7z) Xong bấm Extract

*Tiếp theo,Bạn mở thư mục photoshop portable (Vừa Extract) Dung lượng khoảng 229mb.Bấm đôi vào file photoshop portable.exe để mở giao diện Adobe photoshop CS4.

*Lúc này trong thư mục photoshop portable sẻ xuất hiện Một thư mục con có tên DATA.

*Trong bãng License Agreement hiện ra. Bạn bấm Accept để vào giao diện chính của Adode Photoshop cs4

Cái này mình lấy trong zum mình đó

tiamo_yuna

Giống y chan trường hợp của tui luôn nó cứ đoài phone active ? Bác nào biết giúp với.

Trích:

nguyenbathanh

Dài dòng & khó hiểu quá

or

CS4 Cr-ack.rar

nguồn haiphongit.com

chúc các bạn thành công!

Mình làm y hệt như hướng dẫn... nhưng khi vào pts vẫn chưa active được mặc dù key đúng

zik_xauxi

Trích:

nguyenbathanh

Dài dòng & khó hiểu quá

or

CS4 Cr-ack.rar

nguồn haiphongit.com

chúc các bạn thành công!

Mình làm y hệt như hướng dẫn... nhưng khi vào pts vẫn chưa active được mặc dù key đúng

Các chủ đề có liên quan khác