mafiaboy2001

Đang dùng Opera và IE7.

Vote 1 phiếu cho Opera..

Hồi trước mình toàn xài IE7 nhưng mới xài opera sau này.Thấy nó hay và đẹp, với lại, mình có thể tắt bớt hình ảnh khi duyệt web nữa... Hix, xài theo dung lượng như mình thì opera vẫn tuyệt cú cú nhất...

IE7 mình chỉ dùng khi vào trang đăng kí môn học của trường thôi. Vì trang web đó không chịu chung đụng với opera. Hix, chẳng hiểu nổi lun...

Opera vẫn tuyệt. Hihi...

Rufio

Opera -> Chrome -> FireFox -> IE.

Opera :Tốc độ duyệt web nhanh và chức năng Speed Dial tiện lợi, giao diện khá.

Chrome : Giao diện đơn giản, duyệt web nhanh hơn Opera nhưng tiềm năng lưu trữ pass có vấn đề (bất kì ai nếu mở nó cũng xem được pass trang web mà mình vừa save).

FireFox: Tích hợp tốt với IDM, chỉ dùng để bắt link down rapid + nhạc. FireFox nếu cài thêm addon thì khởi động sẽ chậm và nặng, khi cần save trang web thì lại mất công down lại trang web ấy chứ bất lấy từ bộ nhớ cache nên save web rất chậm,

Không phải lúc nào mình cũng vào các trang web mà chỉ có firefox mới hiển thị tốt nên vấn đề hiển thị mình bất quan tâm.

-> nên mình chỉ dùng firefox khi cần lấy link download.

IE 7: Chậm, load web cảm giác nặng nề.

IE 8: Mới dùng bản beta 1 thấy chậm quá nên thôi, bản chính thức chưa dùng.

Safari beta4: Mở chậm, giao diện bóng bẩy nhưng nặng nề, tốc độ duyệt cảm giác cũng bình thường chứ bất nhanh như quảng cáo.(cái này hình như chỉ nhanh với trang dùng CSS)

Mới dùng Flock nên chưa dám đánh giá.

hieuconstant

Trích:

want_lose

em thì thích opera hơn fire fox

bởi vì rõ ràng là nó nhanh hơn fire fox 3 ít bị đơ đơ

mỗi tội cái opera này không hỗ trợ add-on thì phải

Nó có chứ bạn ...có điều bất được gọi là add-on mà là widgets ...Cái tag chình ình trên trình duyệt ấy bạn

Gti_vn

Trích:

dangnghia

FF là nhất sau đó là IE rồi Google Chrome và opera.

P/s: cũng phải nhắc tới IE chứ

Hiếm người dùng Safari như mình nhỉ

kAjzU_bEe

Mình nghĩ firefox là số một rồi bất có trình duyệt nào hơn được nữa đâu. Xét cả về giao diện và cả sự tiện lợi của trình duyệt thì nó là không đối.

isabel_wu

Mình thấy Opera mới là tốt vì nó có thể lưu lại trang web mình vừa duyệt qua và lại tiết kiệm trước mạng nữa. Sau đó mới đến Firefox

emmuoncoanh2912

Trích:

One_Secret

Mình thấy cái nào cũng tốt cả, hớ hớ

Firefox là tốt nhất

Dar

Trích:

One_Secret

Mình thấy cái nào cũng tốt cả, hớ hớ

Firefox là tốt nhất

Các chủ đề có liên quan khác