kihugvu

hì minh cung bi nhu bna vak do'

ca dien dàn không co ai jup' dc hai chung tui u

hxxi tu nhin lai không coi dc ak` chan' wa' dy

nhOx_hon3y

Chưa bao giờ xem được bằng sopcat! Gỡ bỏ luôn, từ ngày cài đặt cứ mở ra xem bất kỳ trận nào thì màn hình sopcat luôn luôn cho mình xem trận Real -Barca từ đời nảo đời nào. Cay không chịu được,

T1: ban nên tắt firewall đi.

T2: nếu chưa được thì bạn ghi đè cái này vào file changelog ( ) vào trông bộ cài của sopcast ấy. LogOff máy rùi bật lại xem thế nào

T3: Chúc bạn thành công

angel_2571991

T1: ban nên tắt firewall đi.

T2: nếu chưa được thì bạn ghi đè cái này vào file changelog ( ) vào trông bộ cài của sopcast ấy. LogOff máy rùi bật lại xem thế nào

T3: Chúc bạn thành công Làm theo hướng dẫn của bạn nhưng vẫn không xem được! Chán quá!

Mình bị lỗi này khi ở SING sau về VN thằng bạn bảo cứ zô web tìm ver mới là coi được. Down về chạy thử giờ chẳng cần K+ vẫn xem ngon ơ Ngoại Hạng tối chủ nhật ... các bạn thử xem nhé.

Link chương trình thì cứ cài xong softcas zô link dưới tha hồ chọn.

roselove_456

Của tui cũng vây xem lits ở đầu vậy mà toàn hiện ra trận real -barca từ lâu rồi thôi!

Finegan

Tũng đang mò mẫn tìm cách mà xem không được đây, thật là ức chế, hư ngay cái h hay..

Tự nhiên mấy hôm nay không xem được.Bực mình quá.Từ trước vẫn xem bình thường,giờ nó cứ như thế này

pe_nuong

nhà tui cũng zị. chẳng xem được. cứ load tới 100% mà màn hình vẫn tối thui nhưng record lại mở bằng vlc thì xem được. nhưng hok lẽ ngùi chờ cho hết trận rồi mình mới xem được sao. chán chết

Mình dùng KMPlayer làm theo cách của bạn nhưng chỉ xem đựoc tý là báo lỗi không xem được. Đơ luôn cả KMP. Thế là làm sao vậy bạn? Trước đây mình cũng đã từng dùng KMP nhưng thấy nó hay bị lỗi quá nên không dùng nữa. Bạn down VLC dùng thử xem. Rất ổn định đặc biệt VLC có bộ chỉnh âm khá ấn tượng. Nghe nhạc DJ rất hay. Nói chung mình nghĩ bạn nên chuyển qua dùng VLC đi

Bạn có thể tải VLC tại đây: (dung lượng là gần 20MB)

* Chúc bạn thành công. Có gì thắc mắc thì cứ hỏi

nsk1926

cac a cho e hoi. sopcast cua e mở được những kênh live trên thanh công cụ. Nhưng ma vào myp2p.eu chon kênh xem bóng thì nó longin vào nhưng mà trên của sổ màn hình của nó thông báo '' the webpage cannot be found'' giup e sửa với

nhà mình xài mạng fpt, lúc truoc xai vnpt xem sopcast rất ok,nhung tu ngay đổi sang fpt bị hiện tượng sopcast chạy den 30% thi rot xuong 26.27%,cu chay len 1 ty 50% lat rot xuong 45%.khônng xem dc.Giúp me,hầu như kênh nào cũng bị.a em biet giúp mình với,mùa giải mới sắp đến rồi,SV cùng kiệt không xem K+ dc chĩ có sopcast thôi mà bị j pùn quá

Các chủ đề có liên quan khác