Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By girlhadong_camtong_chemgio_95
#652207 Mấy hôm nay phần mềm sopcast 3.3.2 của mình tự dưng không xem được bóng đá và nói chung la không xem được môt kênh nào dù load đến 100% (xem ảnh).

Có ai biết nguyên nhân hay cách khắc phục chỉ giúp mình với, xin cảm ơn.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kihugvu
#652560 hì minh cung bi nhu bna vak do'

ca dien dàn không co ai jup' dc hai chung tui u

hxxi tu nhin lai không coi dc ak` chan' wa' dy
By nhOx_hon3y
#652561 Chưa bao giờ xem được bằng sopcat! Gỡ bỏ luôn, từ ngày cài đặt cứ mở ra xem bất kỳ trận nào thì màn hình sopcat luôn luôn cho mình xem trận Real -Barca từ đời nảo đời nào. Cay không chịu được,
By pe_ka_yeuanhvitien
#652562 T1: ban nên tắt firewall đi.

T2: nếu chưa được thì bạn ghi đè cái này vào file changelog ( Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ) vào trông bộ cài của sopcast ấy. LogOff máy rùi bật lại xem thế nào

T3: Chúc bạn thành công
By angel_2571991
#652564 T1: ban nên tắt firewall đi.

T2: nếu chưa được thì bạn ghi đè cái này vào file changelog ( Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ) vào trông bộ cài của sopcast ấy. LogOff máy rùi bật lại xem thế nào

T3: Chúc bạn thành công Làm theo hướng dẫn của bạn nhưng vẫn không xem được! Chán quá!
By tjeuc0ngchua_ng0cnghech_9x
#652565 Mình bị lỗi này khi ở SING sau về VN thằng bạn bảo cứ zô web tìm ver mới là coi được. Down về chạy thử giờ chẳng cần K+ vẫn xem ngon ơ Ngoại Hạng tối chủ nhật ... các bạn thử xem nhé.

Link chương trình thì cứ cài xong softcas zô link dưới tha hồ chọn.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By toi_la_pham_hung
#652571 Tự nhiên mấy hôm nay không xem được.Bực mình quá.Từ trước vẫn xem bình thường,giờ nó cứ như thế này
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die