nguyentoanhy

Thay vì hiện khuôn mặt của huynh đệ lên webcam khi chat với bạn bè bằng Yahoo, MSN, AOL... huynh đệ có thể thay thế vào khung nhìn webcam một video clip vui nhộn, giật gân hay hình ảnh động của một ai đó. Công cụ mang tên Fake Webcam có thể giúp huynh đệ thực hiện trò vui này dễ dàng.

Điểm độc đáo nhất của Fake Webcam là dù máy tính của huynh đệ bất hề được trang bị webcam huynh đệ vẫn có thể hiển thị bất kỳ nội dung video nào lên khung nhìn webcam.

down load tại :

Sau khi cài đặt thành công, huynh đệ vào menu Control Panel của Fake Webcam để “Add file” video nào đó mà huynh đệ muốn trình diễn. Sau khi “Add file” xong huynh đệ tiến hành thủ tục mời bạn mình xem webcam, nhưng thay vì bật webcam thì bạn nhấn nút Play và lập tức tất cả nội dung video vừa chọn sẵn sẽ thể hiện lên khung nhìn webcam của bạn mình.(hihi có thể cho đối phương xem 1 hình ảnh kinh dị chẳng hạn)

Với Fake Webcam, huynh đệ có thể thực hiện nhiều trò vui “bé cái lầm”, chẳng hạn thu lại những đoạn webcam của ban mình để chơi trò “lấy mận thay đào” nhằm “thử lòng” ai đó. Đây cũng là một công cụ nhằm đối phó một cách hết sức lịch sự với những người cứ đòi “ngắm” huynh đệ hay các quý cô mà bất tiện từ chối. Hay không nào!

g4jhn_v3d3m_9x

Trích:

duyanhgamer

Cái này mới này.Thank ông bạn cái

anh nay` spam wua' ,bảo thanks người ta mà không nhấn.Nói suông

Josias

Bạn có Cr-ack hay patch bất cho tất cả người luôn đi.Bản dùng thử nó hiện cả dòng chữ Fake Webcam Trial phiên bản lên thì ai chẳng biết là mình làm giả chứ.

Normand

Trích:

™•—[DJ]—RoYal—•™

có cái gì đâu mà fai thank mới cả thanh =.="

ko thanks thỳ thui ai bảo ji` pác

mrright.shop

Mình củng xin đóng lũy cho topic này 1 file key các cô các bạn có sài dc thì nhớ thank em 1 cái nha!!!!

shock_girl610

Ông Lấy từ web khác thì phải nói rõ nguồn chứ.

Tui vừa thấy bài này ở:

Đúng hok nè.....

đến lượt mìn download thì hỏng rùi các pác ơi ..!!download về xong nhưng setup không được buồn quá. Pác nào cho link khác đi. Thanks nhé..!!

Các chủ đề có liên quan khác