ninhxuannhan

tình hình là e cài bản team được vài tuần thì bật lên nó ra như vậy

link :

e đã gỡ và cại lại r chọn chế độ cá nhân r mà cẫn không được ! mong tư vấn gỡ ra cài lại không ăn thua đâu bạn mình từng bị rồi cài windows lại mới dùng lại được và từ đó mình chỉ dùng bản protable

kutjt.kjetxu

lúc bạn cài ý, chọn dùng cho phi thương mại (non-commercial) chứ đừng chọn cả 2 hay thương mại

lúc trước mình cũng bị, gỡ ra, xóa registry rồi cài lại là ổn

ko thì lúc chạy file setup thì chọn Run (Chạy) cho nhanh vẫn không được ạ

gỡ ra cài lại không ăn thua đâu bạn mình từng bị rồi cài windows lại mới dùng lại được và từ đó mình chỉ dùng bản protable ừ đúng r
dùng phần mềm your uninstall gỡ bỏ cho sạch rồi cài lại chọn cái free là ok mà

chúc vui @@ không được lun

lỗi này là sao cả nhà mà làm thế nào đây không có ai giúp được r

kuku_t3

lúc bạn cài ý, chọn dùng cho phi thương mại (non-commercial) chứ đừng chọn cả 2 hay thương mại

lúc trước mình cũng bị, gỡ ra, xóa registry rồi cài lại là ổn

ko thì lúc chạy file setup thì chọn Run (Chạy) cho nhanh vẫn không được ạ

gỡ ra cài lại không ăn thua đâu bạn mình từng bị rồi cài windows lại mới dùng lại được và từ đó mình chỉ dùng bản protable ừ đúng r
dùng phần mềm your uninstall gỡ bỏ cho sạch rồi cài lại chọn cái free là ok mà

chúc vui @@ không được lun

lỗi này là sao cả nhà mà làm thế nào đây không có ai giúp được r

pure_love_2801

nếu cài nhầm bản thương mại, bạn thử dùng phần mềm thay đổi IP của card mạng đi, gỡ bằng YU rồi cài lại chọn dòng non-commercial, còn mình dùng windows 8 không còn cách nào khác phải cài lại win!!!

Michele

nếu cài nhầm bản thương mại, bạn thử dùng phần mềm thay đổi IP của card mạng đi, gỡ bằng YU rồi cài lại chọn dòng non-commercial, còn mình dùng windows 8 không còn cách nào khác phải cài lại win!!! ghost lại máy thoi bạn ơi

bó tay

Các chủ đề có liên quan khác