Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By hen_xui
#647811 Chào mọi người, không hiểu sao mình không có đăng kí dùng thử giao diện mới ( Newsfeed ) mà nó lại tự đông chuyển sang.

Về cơ bản mình tháy nó đẹp hơn, nhưng mỗi tội là mất đi cái khung nhỏ nhỏ bên góc phải ý để theo dõi xem mn đag làm gì ý .

Giờ mình muốn quay trở lại giao diện timeline trc đây quá mà không biết làm sao... pro nào biết chỉ giúp mình với .. , hay nếu biết cách thiết lập giao diện newsfeed này có thêm cái khung nhỏ nhỏ kia cũng được ... , híc...
By henry_d_880
By stoplove_over
#648410 mình cũng bị giống bạn này. Tạm thời phải dùng thôi. FB muốn chúng là những con chuột bạch đầu tiên và không cho chúng ta quay lại đâu Giao diện này thiết lập theo TK. không liên quan gì đến việc cài windows nhé
By hongphuong_200635
#648411 HÌ... mình mới tìm ra cách khắc phục là các bạn chuyển qua dùng Opera Browser thì nó sẽ trở lại giao diện cũ

Hì trong lúc hóng cách khắc phục thì xài tạm cái này cũng dc
By heocondethuong161399285
#648413 bạn click vào mũi tên phần thiết lập tài khoản,có dòng chữ chuyển về giao diện cũ,click vào đó là ok làm gì có dòng chuyển về giao diện cũ
By Trevyn
#648416 vô tuỳ chình và điều khiển google chrome -> công cụ -> tiện ích mở rộng -> vô xoá newsfeed là xong nhưng mà của em làm gì có tiện ích nào hở bác
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary