Reynald

những hình ảnh khi sử dụng hình ảnh khi sử dụng:

cách sử dụng : bạn nhìn vào mấy cái biểu tượng bên tay trái là biết công dụng của nó rồi chứ

1 .cái đầu tiên có tên là setting đó là phần cài đặt như là pass để vào chương trình của mình , phím tắt để mở chương trình khi đang chạy (như hình)

2 . cái thứ 2 là keystrokes log bạn ấn vào nó thì nó zẽ hiện lên cái bảng mà các người sử dụng khác đã sử dụng bàn phím để đánh nhập vào máy như là pass yahoo (để lấy pass ấy nhe phần nầy là wan trọng thứ nhất đó)

3 . cái thứ 3 làWebsites log đây là phần bạn lick vào để xem nhưng trang web mà người khác đã mở (ko wan trọng lắm )

4 . cái thứ 4 là Applications đây là phần mà bạn lick vào thì xem được nhưng đường dẫn mà người khác đã vào trong máy tính của bạn như c:/......... hay d:/....... (cũng bất quan trọng lắm)

5 . cái thứ 5 là screenshots log đây là phần khá wan trọng vì đây là một cái cammera quây lại những hình ảnh chụp trên màng hình khi người sử dụng làm như là hình ảnh của games võ lâm cấp mấy để mình ăn cấp con đó hihihihi cho nó cao ấy mà phần nầy khi bạn bấm vào thì sẽ có một khung ảnh riêng và được trình diến theo các chế độ (hình ở phía dưới)

thế là bạn có thể sử dụng để theo dỏi máy tính của mình khi bất có ở nhà

chú ý :1. pass giải nén là

như chữ kí (cái tên file rar cũng có )

2. cách sử dụng mà mình giới thiệu là do mình sử dũng và viết lại nên không hết nhưng tính năng của nó nên các bạn cũng tự mò lấy nhe

3 . nhớ là khi sử dụng thì phải nhớ phím mở của mình cài hoặc bất cài thì mặt định là Ctrl + Alt + F7

4. còn tín năng từ xa thì mình chưa biết nên các bạn tự mò lấy trong setting đấy

5 đây là bài của nguyentrungtin067 nên khi các bạn poss bài vào diễn đàn khác thì cũng ghi rõ tác giả :

nguyentrungtin067 (

)

chúc thành công nến có thắc mắc gì thì Phần mềm với mình wa nick nguyentrungtin067

chúc thành công!

ammay_ngu

bkav không phát hiện được mà cái nầy thì dùng máy nhà mà nên các bạn có thể bỏ chọn virus được mà hihihihi mà đây là bà̉n free mà không phải *google*hihihi

yaourt2212

Trích:

banana729

cho hỏi nghe vậy cái này cài ngoài tiệm game được không . nếu được có cái nào chuyển về máy mình ko

có đó bạn trong phần setting của nốó mục gửi về thư mail của mình đấy nhưng mà minh chưa test thử nên mới nên không dám wản cái

Number1_007

Trích:

banana729

cho hỏi nghe vậy cái này cài ngoài tiệm game được không . nếu được có cái nào chuyển về máy mình ko

có đó ở chổ cài đặt đó anh down về làm thử xem nhe

Ardell

minh có phần mềm keyloger này dễ sử dụng hơn nhiều.Nhưng nhược điểm là nó không vượt qua được phần mềm KVA .Post cho anh em dùng thử

linkdownload:

thankshuyendinh

Trích:

thjenk39b

link bi dil roi...........................

link vẫn còn sống bvạn ơi

sh0ck_ke_ta0

bạn chỉ dẫn mình để nó gửi về yaho hộp thư như nào minh có 1 cái nhưng bất biết nhiều lắm tui gửi cho bạn sử dụng thử rồi chỉ dẫn cho mình với nha http://truongton.net/forum/showthread.php?t=248862

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

link ông này chết rồi link này sống nè tương tự thế nè nói điều làm chó

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

link ông này chết rồi link này sống nè tương tự thế nè nói điều làm chó

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D hoàn thiện bố trí và sử dụng nhân viên lễ tân khách sạn crowne plaza west hanoi trong thời gian tới Văn hóa, Xã hội 0
D Phát triển hoạt động cho vay tại tổ chức tài chính vi mô trách nhiệm hữu hạn một thành viên tình thương Luận văn Kinh tế 0
D Chia sẻ cho sinh viên IT một trang web có thể tải code về làm báo cáo môn học Sinh viên chia sẻ 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến năng suất làm việc từ xa của nhân viên văn phòng tại Tp. HCM Văn hóa, Xã hội 0
D Nâng cao chất lượng đào tạo nhân viên kinh doanh của công ty TNHH manulife Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Thế giới biểu tượng trong điêu tàn của chế lan viên Văn học 0
N Nhờ tải giúp em Thực trạng và các yếu tố tác động đến việc làm thêm của sinh viên Thành phố Hồ Chí Minh hiện nay (Luận văn thạc sĩ) - Phan Thị ThuThảo Khởi đầu 3
D Tham quan Công viên bờ sông Sài Gòn bên bờ Thủ Thêm tại TPHCM Địa lý & Du lịch 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến hành vi sử dụng dịch vụ đặt xe grab bike của sinh viên tại thành phố Hồ Chí Minh Luận văn Kinh tế 2
D Tài liệu bồi dưỡng Giáo viên sử dụng sách giáo khoa môn Hóa học 10 Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác