Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By lang_tu_co_don_411
#642885 File mp4 mình download về từ youtube khoảng 30-40Mb nhưng không chạy được. Mình xài WindowMedia, VLC, và thậm chí dùng bằng KMP Player cũng không chạy được luôn. Mở bằng WindownMedia thì nó hiện lỗi thế này
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Có ai giúp mình với!
By ha_be
#642892 ko thấy ảnh của bạn. bạn up lại ảnh đi, mà bạn down video gì?đưa link để mọi người down về thử xem sao
By o0onh04nho0o
#642894 File mp4 mình download về từ youtube khoảng 30-40Mb nhưng không chạy được. Mình xài WindowMedia, VLC, và thậm chí dùng bằng KMP Player cũng không chạy được luôn. Mở bằng WindownMedia thì nó hiện lỗi thế này
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Có ai giúp mình với!

Còn nhiều thứ mình cần được học trong cuộc sống ~~
By Rawiella
#642897 Mình cũng gặp trường hợp như bạn ấy =.=

trước đây vẫn xem được bình thường nhưng giờ down các file mp4 về không mở được nữa

mong mọi người giúp đỡ
By Teithi
#642898 Chuyển sang FireFox để tải là được ngay, mình tải ầm ầm đây chả báo lỗi gì cả

hay các bạn dùng các phần mềm download video từ youtube như youtube downloader để load video về máy không bị phân ra thành 2 files.
By tinahanaivy
#642900 Mình cũng tải bằng IDM, tải file HD MP4 về thì không xem được, dùng cả WMP lẫn KMPlayer đều không ăn thua, có khi nào Youtube chặn để mình chỉ có thể xem trực tuyến không vậy?
Kết nối đề xuất:
Hanoi private tour