Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By quykyky
#638494 Dạo này em bật máy tính lên và vào web bằng trình duyệt google thì nó bảo thế này ạ :

do tùy chọn của bạn, Google chrome không thể khôi phục được tùy chọn. ?????????

Là sao ạ ? em thử hết mọi cách rồi nó vẫn bị thế ? phiền các cao thủ hướng dẫn giúp ạ

( trường hợp em delete chrome và reset máy hay làm bất cứ gì em đã làm thử rồi nhưng vẫn không có kết quả tốt , mong các bạn đoán đúng bệnh và có biện pháp tốt ạ )

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hoahanhdao94
#638509 bạn có thể chụp cái hình lên không

theo bạn nói thì hình như do lỗi thiết đặt gì đó trong chrome
By Barrington
#638510 Em vừa fix ở trên cái ảnh rồi đấy ạ , phiền các bạn giúp em với >.<
By Hamlyn

• 1 số bạn sử dụng chức năng tăng tốc Internet của Advanced SystemCare cho Chrome cũng bị hiện tượng này, nó thông báo vậy nhưng vẫn chưa thấy lỗi gì xảy ra ngoài tự thay đổi Language, ...

• Bạn khó chịu với thông báo đó? ► RemoveRenew: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By viet_1988
#638512 Dùng Phần mềm Revo Uninstaller hay Your Uninstaller gỡ sạch sẽ cái Chrome ra rồi cài lại
By Hasani
#638513 bạn vào theo đường dẫn này và xóa folder User data nhé

C:\Users\"tên user của bạn"\AppData\Local\Google\Chrome\User Data

By ngoctuyet_th207
#638514 Dùng Phần mềm Revo Uninstaller hay Your Uninstaller gỡ sạch sẽ cái Chrome ra rồi cài lại nếu có tài khoản Gmail nó sẽ đồng bộ hóa, bạn có gỡ sạch sau đó cài lại thì nó vẫn ra thôi@@

Bạn thử xóa tất cả các tiện ích mở rộng xem thớt
By rugenan
Dạ nó vẫn bị vậy ạ . Miễn mà em reset máy lại là nó lại hiện ra cái bảng tào lao đó >.< Em cũng đã delete chrome và cài lại nhưng khi em reset thì nó vẫn bị vậy • Bạn có dùng Phần mềm Đóng Băng ko?
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die