hoangan5599

Tình hình là máy e không hiểu sao hôm nay vào firefox down tài liệu về thì hiện khung để chọn save nhưng không click vào được ( click vào là xuyên qua khung như kiểu khung lưu trữ không có ) ấn alt + tab sang chrome rồi chuyển về firefox thì lại click vào khung lưu trữ được , còn khi sang dùng chrome thì khi chuyển tab trong chrome , left click vào tab là bị mất tab . E thử xoá đi cài lại , ghost lại máy , cài lại windows , diệt virut đủ kiểu rồi mà vẫn không được ! Ai biết cách chữa không giúp em với ............

Fearnleah

Cái lỗi này khó hiểu nhỉ Mà bạn ghi ở trên thì mình thấy có cách rồi mà

Tình hình là máy e không hiểu sao hôm nay vào firefox down tài liệu về thì hiện khung để chọn save nhưng không click vào được ( click vào là xuyên qua khung như kiểu khung lưu trữ không có ) ấn alt + tab sang chrome rồi chuyển về firefox thì lại click vào khung lưu trữ được , còn khi sang dùng chrome thì khi chuyển tab trong chrome , left click vào tab là bị mất tab . E thử xoá đi cài lại , ghost lại máy , cài lại windows , diệt virut đủ kiểu rồi mà vẫn không được ! Ai biết cách chữa không giúp em với ............

keokeohaha

Cái lỗi này khó hiểu nhỉ Mà bạn ghi ở trên thì mình thấy có cách rồi mà
Chẳng lẽ lúc nào cũng phải làm như thế Z.z. thôi em tìm được lý do rồi @@ bác nào dùng chuột không dây mà có bị như em thì nghiên cứu thay chuột nhé .

lanchi8790

Chẳng lẽ lúc nào cũng phải làm như thế Z.z. thôi em tìm được lý do rồi @@ bác nào dùng chuột không dây mà có bị như em thì nghiên cứu thay chuột nhé . Chính xác là bị xung đột cái driver chuột không dây, gỡ cục usb chuột không dây ra khởi động máy thì sẽ bình thường lại , mới bị tương tự

Các chủ đề có liên quan khác