Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By conangdeptrai1012c
#629828 em mới vừa cài lại winXp có key, cài dirextX 11 rồi mà khi vào run\dxdiag nó hiện ra disable, hiện nay em không thể chơi game 3D nào được hết (lúc trước khi cài windows thì vẫn chơi bình thường)

click vào xem ảnh của directx nhà em:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

please Giúp me

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nudeman200026
#629964 bạn cài driver chưa đấy ??? MS không hề có gói DirectX 10 hay 11 nào cho Windows XP cả . nên khi bạn cài nhưng bản mod đó vào thì chỉ thêm nặng máy or làm hỏng HĐH mà thui.
By khungtroimongmo_20102005
#629965 gỡ bỏ cái dirextX 11 đó nha bạn ,nó không phải là hàng chính hãng đâu.Một số vọc sĩ đã bào chế bản này đó không biết có chạy ổn định hay không

bạn tham khảo cách gỡ bỏ nó ở đây nha ,bằng tiếng anh dùng translate.google.com.vn dịch nha bạn:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By bupbe_xinhxan_8903
#629966 1.có thể là chưa kích hoạt .

bác chuột phải ra Desktop chọn Properties

Chọn settings\Advanced\click OK\Troubleshoot

Ở mục Hardware Acceleration chọn Full sau đó Apply rồi OK

2.không được thì

vào đây xem chiến được cái nào thì chiến
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By thanhthuy_noitru
#629967 em mới vừa cài lại winXp có key, cài dirextX 11 rồi mà khi vào run\dxdiag nó hiện ra disable, hiện nay em không thể chơi game 3D nào được hết (lúc trước khi cài windows thì vẫn chơi bình thường)

click vào xem ảnh của directx nhà em:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

please Giúp me Chuyển sang 9.0c đi
By Gruddieu
#629974 em đã cài lại directx 09c rồi, nhưng khi vào run\dxdiag thẻ display nó hien ra như thế Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

em phải làm sao để chơi game lại được

directDraw notavailable

direct 3D notavailable , làm sao để enable nó đây.........giúp em với

nếu chưa cài driver thì em phải dow driver ở đâu vậy a.
By Kameron
#629975 co ai có link download Direct 3D cho windows 7 32bit ko? máy mình không có nó không thể chơi game 3d cũng không thể chạy screensaver dc. Please, Giúp me...

---------- Bài thêm lúc 19:48 ---------- Bài trước là lúc 19:46 ----------

mình đã cài DirectX 11 rùi, nhưng cũng không dc. Giúp me
By namthanhhnt
#629976 minh cung vay ne len link khac coi down load rat nhieu DRIVER 3D nhung cung không dc co co cach gi không chi minh voi Giúp me
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary