love.okio

Tình hình là em download bản GTA IV Rip của bác Phonghanh về, với đuôi arc Phonghanh bảo giải nén bằng phần mềm FreeArc, em đã download về và giải nén nhưng đến 46% lại bị như thế này
ai rành giúp với, thích trò GTA IV này lắm Tình nguyện làm theo yêu cầu của người trả lời Đúng. Em viết bự thế cho các bạn trả lời sai rồi bắt em sủa gâu gâu nữa, mết lắm

Please

Swithin

Bạn chắc chắn là phải giải nén ở ổ có nhiều dung lượng nhé

Ko được nữa thử chuyển sang phần mềm khác để giải nén file .arc

cobebandiem56

Bạn chắc chắn là phải giải nén ở ổ có nhiều dung lượng nhé

Ko được nữa thử chuyển sang phần mềm khác để giải nén file .arc
Để mình thử xem Ghiền món này lắm
Bạn thử dùng tool này để giải nén xem: Tool này giải nén tất cả các đuôi hả bác
Dow bản khác thử xem

MÀ bác chụp hình bằng paint mờ chả thấy gì hì hì, tại mình chỉ biết chụp bằng nút PrntScr trên bàn phiếm thôi

Derrek

Để mình thử xem Ghiền món này lắm

Tool này giải nén tất cả các đuôi hả bác

hì hì, tại mình chỉ biết chụp bằng nút PrntScr trên bàn phiếm thôi Universal Extractor có thể giải nén các file từ tất cả các định dạng nén, từ các định dạng nén thông thường như zip, rar, ace, 7z, arc, gz, tar.gz … đến 1 vài định dạng lạ hơn như cab, lib, iso, … và có thể là file cài đặt exe, hay thậm chí cả gói cài đặt Windows Installer (msi)

Dùng IZArc giải nén thì lỗi này lại phát sinh

chưa giải nén được phần trăm nào nữa
thử dùng tool trên xem sao

warm_boy_8x

Chơi game cũng phải vượt biết bao nhiêu gian nan giống tây du ký vậy nè trời Hi vọng tool này sẽ thành công

contraibien

Dùng IZArc giải nén thì lỗi này lại phát sinh

chưa giải nén được phần trăm nào nữa

thử dùng tool trên xem sao chơi dc rồi hay sao hình đều xoá hết thé kia chả tấm nào còn

Các chủ đề có liên quan khác