Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By JULIET_0
#628839 Do em cài lại lên bh máy có 2 windows chạy song song....ai giúp em xóa 1 windows đi với..máy chơi game giật quá
By nhoc_denny
#628851 Bạn nói rõ hơn được không. Trước bạn cài windows 7 rồi, Giờ bạn cài mới windows 7 nữa vào 1 ổ khác hay vẫn ở ổ đó. Nếu ở ổ đó thì nó chỉ nhận windows bản sau thôi. vào xóa windows old đi là được.
By huahaonam2008
#628852 Bạn nói rõ hơn được không. Trước bạn cài windows 7 rồi, Giờ bạn cài mới windows 7 nữa vào 1 ổ khác hay vẫn ở ổ đó. Nếu ở ổ đó thì nó chỉ nhận windows bản sau thôi. vào xóa windows old đi là được. em cài 2 windows ở 2 ổ khác nhau....bh lúc khởi động máy nó có 2 cái window7...1 cái trên 1 cái dưới...bh e muốn xóa 1 cái đi phải làm ntn
By a3_htk
#628858 em cài 2 windows ở 2 ổ khác nhau....bh lúc khởi động máy nó có 2 cái window7...1 cái trên 1 cái dưới...bh e muốn xóa 1 cái đi phải làm ntn vào windows 7, dùng easyBCD rồi xóa bớt 1 cái là được thôi mà ( để xóa bớt giao diện chọn boots khởi động)

lag hay không là do bạn chia phân vùng cho ổ chứa windows mà bạn đăng nhập quá nhỏ, thông thường với windows 7, bạn phải cho ổ chứa win( ổ c) tầm min 40gb) chứ 1 windows hay 2 windows không quan trọng lắm đâu, chỉ là bớt đi không gian lưu trữ thôi mà

chúc bạn thành công
Kết nối đề xuất:
Hanoi private tour