ảnh

t dùng Hiren Boot chia sẵn phân vùng hết rồi, boot setup win7 thì gặp lỗi này, làm sao đây mấy pro giống y chang mình đây,ko biết giải quyết sao đây nữa

boo_xig

các bạn dùng chú này Windows7-USB-DVD-tool để copy file cài đặt windows lên đúng k? nếu chưa thì dùng đi

world_boy_17

các bạn dùng chú này Windows7-USB-DVD-tool để copy file cài đặt windows lên đúng k? nếu chưa thì dùng đi nó giữ nguyên file iso hay Extract ra usb bạn

quach_daity

nó giữ nguyên file iso hay Extract ra usb bạn file .iso của bạn nó extract ra usb

k phải nhắc lại bạn cứ vào này là biết dùng thôi

Gia_Khoa

Chào bạn mình cũng từng cài đặt Windows bằng USB và cũng bị như thế này cả với windows 7 và windows 8 x64 x86, mình dùng soft Wintoflash và điều lạ ở đây là vẫn cái usb và bản tích hợp ấy đem sang máy khác lại được, mình phát hiện ra là do cổng USB, có thể bạn cắm vào cổng 3.0 nên không được bạn chuyển sang cổng khác nhé mà tóm lại là thử hết các cổng đi chắc chắn sẽ được đấy. Môi trường lúc cài đặt này không tương thích hoàn toàn với cổng 3.0 mình nghĩ như thế ^^.

PS: Mình đã thử nhiều máy rồi nhé !!!

Cái này là bạn boot USB bị lỗi rồi,bạn dùng Windows7-USB-DVD-tool để Extract file ISO ra USB lại xem sao.Mình cài windows bằng USB bằng cách này chưa bao giờ bị như thế này

Các chủ đề có liên quan khác