Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Thearl
#622320 Mấy ngày trước mình vô youtube xem IDM vẫn bắt link các vidieo bình thường,nhưng hôm nay vô thì nó không bắt link nữa mình thử qua các trang wed phim xem thì vẫn bắt link bình thường (mình xài trình duyệt chrome và thử fifox cũng không bắt link trên youtube) mình đã thử gỡ toàn bộ IDM ra khỏi máy cài lại vẫn không được có pro nào giúp mình với
By Aundre
#622548 thử bản mới dưới chử ký mình xem cài xong thì vào trong add-on coi lại thử có bấm nhầm vào tắt cái idmcc không zz
By saladtinhyeu_8x
#622550 thử bản mới dưới chử ký mình xem cài xong thì vào trong add-on coi lại thử có bấm nhầm vào tắt cái idmcc không zz Mình đang xài bản 6.15 build 12 rồi bạn youtube có 1 số nó vẫn bắt link nhưng đa số là không bắt link gì cả đã mở trong add-on rồi
By nduynt
#622551 1. Bạn đã bẻ khóa thành công chưa

2. Mở IDM ---> Option xem đã chọn những trình duyệt web của bạn chưa

3. vào IDM ---> File Types xem đã có đuôi file bạn cần tải chưa

4. addon trong trình duyệt đã bật lên chưa

Nếu tất cả đều rồi thì ...... pótay
By congtubaclieu6452
#622552 Mình đang xài bản 6.15 build 12 rồi bạn youtube có 1 số nó vẫn bắt link nhưng đa số là không bắt link gì cả đã mở trong add-on rồi 12 rồi mà vẩn không bắt linh ak @@ cụ thể là web gì đâu của mình thì kiểu nào củng bắt link cả mà bạn xài bản củ đi thử xem biết đâu hả zz
By bestking13
#622553 12 rồi mà vẩn không bắt linh ak @@ cụ thể là web gì đâu của mình thì kiểu nào củng bắt link cả mà bạn xài bản củ đi thử xem biết đâu hả zz không phải nó không bắt được link mình vào trang xem phim vẫn bắt link bình thường nhưng vô youtube nghe nhạc thì no không bắt được link, mình bật thử 10 video trên youtube thì nó bắt được link 2/10 thôi còn lại 8 thì no không bắt được link
By anhthaovu
#622556 lúc đầu xài bảng 6.15 giờ xài bản 6.15 build 12 vẫn không bắt link giờ đổi gì đây, pro có thể teamviewer dùm mình được không Phần mềm YH:tnpk3000 mình Thank nhiều lắm
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym