mình mới sắm con VGA HD6670, giờ mình muốn update driver lên bản mới nhất thì phãi làm cách nào ? vì mình chơi game Thần Ma Đại Lục thì cuấ hình yêu cầu rất thâp, máy mình thì dư sức nhưng vào game giật quá, ban nào tư vấn hộ cái. Diver của Card nhà mình no để là ADM Radeon HD6670

TuanAnh_TB

dự là nó tương thích kém vs window chứ chả liên quan lắm tới card VGA ( hay thiếu , sai driver mới bị vậy )

a_thien_lc

mình mới sắm con VGA HD6670, giờ mình muốn update driver lên bản mới nhất thì phãi làm cách nào ? vì mình chơi game Thần Ma Đại Lục thì cuấ hình yêu cầu rất thâp, máy mình thì dư sức nhưng vào game giật quá, ban nào tư vấn hộ cái. Diver của Card nhà mình no để là ADM Radeon HD6670 Xài windows bản quyền thì update windows là nó tự động update nốt mấy cái driver. không thì dùng phần mềm của bên thứ 3. không thì vô trang chủ down cái driver đúng model r cài thôi.

Download
Code: http://ket-noi.com/forum/f167/driver-genius-professional-edition-12-0-0-1211-actived-khong-can-Cr-ack-link-upfile-vn-2454488.html

teddy_nhojbong

ơ thế phải tải phần mềm thì mới update VGA dc à? thế cho tớ hỏi, máy tớ là ATI Radeon HD 3200 Graphics thì update như thế nào đây? tớ chơi fifa 13 bị lỗi E00001 ấy mà, ai có thể giúp tớ chi tiết cách update dc không à? thanks

ơ thế phải tải phần mềm thì mới update VGA dc à? thế cho tớ hỏi, máy tớ là ATI Radeon HD 3200 Graphics thì update như thế nào đây? tớ chơi fifa 13 bị lỗi E00001 ấy mà, ai có thể giúp tớ chi tiết cách update dc không à? thanks Mà nếu bạn tải trực tiếp trên trang chủ của nó thì là bản mới nhất rồi update làm gì nữa. Cái lỗi mà bạn gặp phải không chỉ update VGA mà còn phải chỉnh độ phân giải cho đúng nữa. Inbox mình nói rõ rồi đó.

Braeden

cái lỗi này là j thế các bac. có ai biết k chỉ mình khắc phục zới

cái lỗi này là j thế các bac. có ai biết k chỉ mình khắc phục zới

Cấu hình máy bạn không đủ để chạy phần mềm

Bạn dùng bản portable của phần mềm đỡ phải cài vào máy nên có thể tránh được lỗi này