Bain

Mình đang dùng Win7, mình có 1 đĩa anh văn (đĩa đó là đĩa có bản quyền) khi mình cho đĩa vào máy, thì không chạy mà chỉ hiện lên dòng chữ " Library not registered ". các bạn hãy giúp mình xem máy mình bị lỗi thiếu key hay là do cái đĩa nha. Hôm trước mình cũng search google nhưng mà toàn chỉ lỗi Library not registered của windows thôi, mình cũng thử làm nhưng cũng không được. . Mong nhận được sự giúp đỡ sớm của các bạn.

Mình đang dùng Win7, mình có 1 đĩa anh văn (đĩa đó là đĩa có bản quyền) khi mình cho đĩa vào máy, thì không chạy mà chỉ hiện lên dòng chữ " Library not registered ". các bạn hãy giúp mình xem máy mình bị lỗi thiếu key hay là do cái đĩa nha. Hôm trước mình cũng search google nhưng mà toàn chỉ lỗi Library not registered của windows thôi, mình cũng thử làm nhưng cũng không được. . Mong nhận được sự giúp đỡ sớm của các bạn. Bạn thử kiểm tra xem win7 của bạn có bản quyền hay chưa, nếu chưa thì bạn qua đây xin key

- Cái đĩa anh văn của bạn trước đó đã cài ở đâu chưa, và liệu nó có bị lỗi gì hay không. Bạn thử dùng untraliso ghi nó ra đuôi iso rồi ném nó vào ổ đĩa ảo chạy xem được không.

Chúc bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác