Xin giúp mình với

Mình muốn hỏi download cảd màn hình DirectX 8.0 trở lên ở đâu vậy vì mình tải game fifa về máy nhà mình chơi được nhưng game chơi chỉ màu trắng thôi không giống như khi chơi ở tiệm có màu đàng hoàng , có phải là do mình chưa có cảd màn hình chơi game online directX8.0 trở lên theo như yêu cầu của game fifa bắt buộc hay không vậy ? Chì mình với.
Tks ace !!!

1. để chơi mọi game, máy phải cài directx9.0c trong topic dưới chữ kí mình mục addon

2. nếu là Fifa13 thì máy phải có VGA rời mới chơi được

vào run, gõ dxdiag rồi chụp 2 tab system và display đưa lên đây xem thử

đây bạn, bạn vô coi thử hộ mình nhé.

Mình up lên upanh.com nhưng k hiện được hình nên phải up lên face.

đây bạn, bạn vô coi thử hộ mình nhé.

Mình up lên upanh.com nhưng k hiện được hình nên phải up lên face.
facebook thì chịu rồi, mình khóa hết mọi đường vào facebook

bạn cứ nêu mấy thông số sau:

CPU, RAM, VGA

Đây bác ơi xem hộ phát

Xin giúp mình với

Mình muốn hỏi download cảd màn hình DirectX 8.0 trở lên ở đâu vậy vì mình tải game fifa về máy nhà mình chơi được nhưng game chơi chỉ màu trắng thôi không giống như khi chơi ở tiệm có màu đàng hoàng , có phải là do mình chưa có cảd màn hình chơi game online directX8.0 trở lên theo như yêu cầu của game fifa bắt buộc hay không vậy ? Chì mình với.
Tks ace !!!

ke0.xoo2

máy đời tống mà.

Nhưng k có cách nào để chơi à?

mình chơi vẫn được, nhưng khi vào trận thì chỉ bị trắng màn hình còn đâu vẫn đá được.

embels_b

1. VGA của bạn thì chơi mấy game này không nổi

2. Nhưng theo lời bạn nói thì game vẫn play được, chỉ bị màu trắng ở sân. Vậy thì bạn update driver cho máy lên bản mới nhất, vì còn cơ hội là còn hi vọng.

3. Lên mạng xem qua 1 số topic hướng dẫn chơi FIFA 12 trên card onboard.

4. Dùng swiftshadel 3.0.

Các chủ đề có liên quan khác