Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By hoangminh_8084
#618299 Chả là mình mời cài lại windows cho em laptop từ trc đến h laptop mình cài windows vista hay windows 7 đều chơi được aoe không vđ j thế mà lần này cài windows xong lại không thể chơi được , cứ vào đến phần creat game hay vào join game là bị out ra ngoài rồi stop working luôn. Đã thử đủ mọi cách mà không ăn thua . h mình lên đây mong có bác nào giúp mình với chứ có mỗi game đấy là mình hay chơi
By Cranleah
By huynhquoc.truong
#618319 không ăn thua bạn ơi. Mình đã thử hết rồi click chuột phải vào biểu tượng aoe, chọn properties, chọn tab compatiblity click vào dòng run this program in compatiblity mode for rồi chọn windows xp xem thế nào, nếu không được m cũng chịu
By xusomongmanh
#618320 click chuột phải vào biểu tượng aoe, chọn properties, chọn tab compatiblity click vào dòng run this program in compatiblity mode for rồi chọn windows xp xem thế nào, nếu không được m cũng chịu Mình làm cái này đầu tiên nhg rất tiếc là không được.
By newshorizon16
#618321 bạn đã tắt UAC chưa ? Mình đã tắt rồi tắt cả Nis nhg vẫn bị lỗi stop working khi creat hay join game.
By ly_biet
#618342 Có cái file reg và file setup đó bạn đã chay thu?chua?
By Forbes
#618343 Có cái file reg và file setup đó bạn đã chay thu?chua? Mấy cái đó lần nào cài lại windows mà muốn chơi thì đều phải chạy mà bạn.
By hai_1312
#618344 máy tui có bản aoe 2 chơi dc trên windows 7 nè, đã fix hết lỗi, để tui up lên mf rùi share cho bạn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym