gonnabcold

Getdocument là phần mềm giúp bạn tải tài liệu miễn phí trên tailieu.vn và một số trang khác.

Cách sử dụng rất đơn giản, bạn chỉ cần copy link tài liệu và paste vào ô địa chỉ, sau đó gõ mã và đợi 1 lát là ok
Hiện tại đã có bản update v5.2 , mình test thử thì lần đầu báo lỗi nhưng lần sau thì download thành công, các bạn test thử xem

Download Getdocument v5.2:

Phần mềm do tác giả Kiều Minh Cảnh viết

đã test !

tính khả thi chưa cao !

thường hay báo lỗi đánh captra lại !

ảnh :

nanh2811

đã test !

tính khả thi chưa cao !

thường hay báo lỗi đánh captra lại !

ảnh :

Mình test thấy tốt có lỗi gì đâu, tốc độ tải nhanh, có thể do bạn nhập sai nên báo sai mã, hay bạn thử lúc khác xem

nguyenthuctuan

phần mềm khá hay đó bạn.... tải dc trên mấy trang có phí là ngon rồi Rất thích hợp cho sinh viên

huong918

Sao k có link down vậy bạn. Kích vào link dưới có ra đâu. Quên mất không up link download, mình up link rồi đấy

Bertolde

chương trình không dùng được cứ báo nhập lại captcha hoài...! yêu cần chủ topic xem lại nha.

sao mình gõ đúng captcha rồi mà lần nào cũng đòi nhập lại là sao chương trình không dùng được cứ báo nhập lại captcha hoài...! yêu cần chủ topic xem lại nha. Mình vừa thử thì cũng bị lỗi như 2 bạn, 2 bạn thử tải vào thời gian khác xem. Bình thường mình tải vẫn được, chắc thỉnh thoảng lỗi thôi

freeze.nature

Trang tài liệu thì có nhiều web leech lẳm rồi, không biết tool nào có dùng được để download luanvan.net hay doko không thôi.

Wichamm

Trang tài liệu thì có nhiều web leech lẳm rồi, không biết tool nào có dùng được để download luanvan.net hay doko không thôi. tool này chưa download được trên luanvan.net

happy200576

Mình bị báo lỗi nhập lại captcha down 2 lần vào 2 thời gian khác nhau rồi. Vẫn thế chắc win7 nó tích hợp không được ^^

Đánh dấu cái nhé. Dạo này nhiều người yêu cầu leech tailieu.vn và doko quá nhưng mấy site leech die gần hết. Có lẽ nó đã fix

Xài doko có tốt không bạn?

phuong1987us

Đánh dấu nhé, đang cần dùng !

Phẩn mềm lởm rồi bác ơi toàn lỗi captcha thôi chán lắm!

Yuan

Đánh dấu cái nhé. Dạo này nhiều người yêu cầu leech tailieu.vn và doko quá nhưng mấy site leech die gần hết. Có lẽ nó đã fix

Xài doko có tốt không bạn?
tool chưa hỗ trợ doko bạn nhé

Mình bị báo lỗi nhập lại captcha down 2 lần vào 2 thời gian khác nhau rồi. Vẫn thế chắc win7 nó tích hợp không được ^^ Đánh dấu nhé, đang cần dùng !

Phẩn mềm lởm rồi bác ơi toàn lỗi captcha thôi chán lắm! Mấy hôm trước mình còn tải ngon, gần đây vào tải thử toàn báo lỗi mã, các bạn thử tải lại sau nếu được thì tốt, nếu do bị fix thì chờ phiên bản mới sửa lỗi mình sẽ up lên cho các bạn

Tiện đây up cho các bạn phân mềm get link Fshare.vn phần mềm này của bác C_J

Trước dùng 2 tool này download trên tailieu.vn và fshare.vn không phải nghĩ, giờ thì khó khăn hơn

tool chưa hỗ trợ doko bạn nhé

Mấy hôm trước mình còn tải ngon, gần đây vào tải thử toàn báo lỗi mã, các bạn thử tải lại sau nếu được thì tốt, nếu do bị fix thì chờ phiên bản mới sửa lỗi mình sẽ up lên cho các bạn

Tiện đây up cho các bạn phân mềm get link Fshare.vn phần mềm này của bác C_J

Trước dùng 2 tool này download trên tailieu.vn và fshare.vn không phải nghĩ, giờ thì khó khăn hơn Tiếc nhỉ, lúc nãy thử get nhưng lỗi rồi mà được mỗi 1 trang không hay lắm

Khi nào up tool mới Phần mềm qua trang cá nhân cho mình nhé

Tks bạn nhiều!

Perkins

Tiếc nhỉ, lúc nãy thử get nhưng lỗi rồi mà được mỗi 1 trang không hay lắm

Khi nào up tool mới Phần mềm qua trang cá nhân cho mình nhé

Tks bạn nhiều!
đã update v5.2 bạn nhé

Các chủ đề có liên quan khác