Mình có download bản portable Tuneup trên đây về nhưng không sử dụng được phần defrag có Ai dùng bản trên đó mà bị giống mình không ? Cho mình hỏi thêm mình dùng portable nên không tự động mở khi khởi động máy vậy nếu mình không mở thì cái chế độ turbo có tác dụng không ? tks

senri_2108

trước khi chạy các bản Portable bạn nên run as administrator, vì Portable thông thường được chế lại nên không phải bất cứ bản nào cũng ổn định và không phải tất cả chức năng nào cũng chạy tốt được, cái này tùy vào trình độ của người làm ra nó

Bạn thử tìm bản khác dùng xem sao, thử bản này xem được không

Good luck!

Gilroy

trước khi chạy các bản Portable bạn nên run as administrator, vì Portable thông thường được chế lại nên không phải bất cứ bản nào cũng ổn định và không phải tất cả chức năng nào cũng chạy tốt được, cái này tùy vào trình độ của người làm ra nó

Bạn thử tìm bản khác dùng xem sao, thử bản này xem được không

Good luck! mình chưa dùng portable bao giờ nên không biết , mà cái này phải mở thì chế độ turbo mới hoạt động à bạn

cunbuidoi

Mình có download bản portable Tuneup trên đây về nhưng không sử dụng được phần defrag có Ai dùng bản trên đó mà bị giống mình không ? Cho mình hỏi thêm mình dùng portable nên không tự động mở khi khởi động máy vậy nếu mình không mở thì cái chế độ turbo có tác dụng không ? tks Mình cũng giống bạn đó, hem bit tại sao lun.

metal_NS

Mình có download bản portable Tuneup trên đây về nhưng không sử dụng được phần defrag có Ai dùng bản trên đó mà bị giống mình không ? Cho mình hỏi thêm mình dùng portable nên không tự động mở khi khởi động máy vậy nếu mình không mở thì cái chế độ turbo có tác dụng không ? tks Dùng bản portable khác xem sao bạn vì portable nhiều bản lắm.

Khi bạn không mở thì chức năng turbo không có tác dụng, cho khởi động cùng windows nhé bạn.

new_world

mình chưa dùng portable bao giờ nên không biết , mà cái này phải mở thì chế độ turbo mới hoạt động à bạn Mod phj4nh_pr0_9x trả lời cho mình rồi nhé

Các chủ đề có liên quan khác