Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By tham_goi_ten_anh1210
#614895 Mình có download bản portable Tuneup trên đây về nhưng không sử dụng được phần defrag có Ai dùng bản trên đó mà bị giống mình không ? Cho mình hỏi thêm mình dùng portable nên không tự động mở khi khởi động máy vậy nếu mình không mở thì cái chế độ turbo có tác dụng không ? tks

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tungb0p
By senri_2108
#615130 trước khi chạy các bản Portable bạn nên run as administrator, vì Portable thông thường được chế lại nên không phải bất cứ bản nào cũng ổn định và không phải tất cả chức năng nào cũng chạy tốt được, cái này tùy vào trình độ của người làm ra nó

Bạn thử tìm bản khác dùng xem sao, thử bản này xem được không
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Good luck!
By Gilroy
#615131 trước khi chạy các bản Portable bạn nên run as administrator, vì Portable thông thường được chế lại nên không phải bất cứ bản nào cũng ổn định và không phải tất cả chức năng nào cũng chạy tốt được, cái này tùy vào trình độ của người làm ra nó

Bạn thử tìm bản khác dùng xem sao, thử bản này xem được không
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Good luck! mình chưa dùng portable bao giờ nên không biết , mà cái này phải mở thì chế độ turbo mới hoạt động à bạn
By cunbuidoi
#615132 Mình có download bản portable Tuneup trên đây về nhưng không sử dụng được phần defrag có Ai dùng bản trên đó mà bị giống mình không ? Cho mình hỏi thêm mình dùng portable nên không tự động mở khi khởi động máy vậy nếu mình không mở thì cái chế độ turbo có tác dụng không ? tks Mình cũng giống bạn đó, hem bit tại sao lun.
By metal_NS
#615133 Mình có download bản portable Tuneup trên đây về nhưng không sử dụng được phần defrag có Ai dùng bản trên đó mà bị giống mình không ? Cho mình hỏi thêm mình dùng portable nên không tự động mở khi khởi động máy vậy nếu mình không mở thì cái chế độ turbo có tác dụng không ? tks Dùng bản portable khác xem sao bạn vì portable nhiều bản lắm.

Khi bạn không mở thì chức năng turbo không có tác dụng, cho khởi động cùng windows nhé bạn.
By new_world
#615134 mình chưa dùng portable bao giờ nên không biết , mà cái này phải mở thì chế độ turbo mới hoạt động à bạn Mod phj4nh_pr0_9x trả lời cho mình rồi nhé
Kết nối đề xuất: